Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kabengwe, Apr 13, 2010.

  1. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hili zoezi la kuichangia CCM bado halijaniingia akilini vizuri.

    Hawa jamaa ndo wamekuwepo madarakani tangia tunapata uhuru. Wametuibia kwa dizaini zote yaani hata makovu ya Richmond, mikataaba mibovu ya madini na EPA hayajaisha, wanakuja kutuomba tuwachangie warudi kutuibia tena. Hivi sisi watanzania ni nani ameturoga?!

    Kuna kipya kweli cha kutarajia kutoka kwao baada ya kuwachangia!?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wajanja tumeishutukia hatuwezi kuchanga, hii ni strategy ya chama hili wakiiba huku na huku waseme mlituchangia
    HILA NAOMBA UBADILISHE HEADING YAKO MANA WANAJF WAKIONA "changia JF" wanaipotezea
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mnakumbuka mwaka 2005 walianzisha hii strategy na wafanyabiashara wakachangia kwelikweli na matokeo yake aliposhinda akawapa vyeo ili wapate kurudisha pesa zao. Matunda yake ndo huu ufisadi tulonao. Waacheni wachangishe tu but WaTZ wengi wameanza kuelewa. Tukutane oktoba!
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Me too man! inaninchanganya sana. hasa neno 40 BILION!
     
  5. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shame on them. Si wayauze yale magari waliyoyaingiza bila kulipia ushuru wapate hela za kukampaini? Kodi na ushuru ninaolipa kila mwezi hauwatoshi? CCM usinitibue kabisaaaaaaaa
     
  6. K

    Kikambala Senior Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hawa jamaaa wezi sana si wameiba bill 300 hazijatosha tu.jk nae kasafiri du sindbad huyu hachoki tu
     
  7. F

    FM JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataalam kama kuna jinsi ya kuzuia hizo sms zao zisiingie kwenye cm yangu, msaada tafadhali
     
  8. American lady

    American lady Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuchangieni tu hakuna neno mabadilko yatakuja automatically wala msijali safari hii tutafanya changes za nguvu wananchi wangu.!!!
     
  9. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,068
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Jana cku yote wameniharibia mood kwa meseji yao ya kuomba mchango, hivi kwanini wasiwatumie wanachama wao tu?:hug:
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM wanafanya danganya toto tu, asilimia 50 ya stimulus package wameshatia mfukoni kupitia ufisadi wa Makampuni EPA ya Makada wao sasa hiyo changia nyingione ni magirini tu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata ingekuwa thumuni sijangii hawaoni haya!!
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa - kuchangia jamaa hawa unatakiwa uwe na moyo mgumu sana - pesa zote hizo walizonazo haziwatoshi hadi wanatuomba na hivi vi thumni tulivyonanvyo?

    Good option to them is, just 3 mafisadis watoe mihela wazigawe kwa watu wajifanye wamechangia ili majina yaandikwe simple as that. Bongo hii kuna kitu kinashindikana? Imagine kama Rais anapigwa kanyaboya kusaini kitu kime editiwa itakuwa hili la uchangiaji?

    Bongo tambaraaree - as people used to say. I support you 1stLandy asilimia mia kwamba hakuna kutoa hata ndururu!!
     
  13. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #13
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hiyo ni zuga tu maji yakiwafika shingoni waseme wananchi walituchangia hamna lolote ukiona ivyo kuna sehemu wanataka kuchota ila walivyo na mahesabu ya mbali wanajua hali inaweza kuwa kama ya epa.
     
  14. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sisi wana CCM tutakichangia Chama Chetu. Nambari wani ni CCM
     
Loading...