Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto zipi utakutana nazo ukivaa fulana au Kapelo ya CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa kurekebisha, Oct 1, 2012.

  1. Mzee wa kurekebisha

    Mzee wa kurekebisha Senior Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku nilifanya kama mzaha tu, nilivaa Kapelo(kofia) ya CCM, kipindi hicho uchaguzi mkuu (2010) ulikuwa unakaribia
    Kona kadhaa nilizopita nilikutana na mambo yafuatayo.

    1. Matusi ya chinichini huku watu wakitoa shutuma
    kuwa kijana Mzima anaikumbatia CCM!

    2.Sura zilizokuwa zinaniangalia kwa ghadhabu, dharau na hasira.

    3.Wengine walinisonya.
    NB. Hakuna aliyenipiga.

    Tafadhali naomba utueleze huko uliko ni changamoto zipi unaweza kukutana nazo kwa kuvaa nguo za CCM.
     
  2. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huku kwetu utapendwa sana na wanawake mpaka utaona kero.
     
  3. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa Moshi unaonekana kama Mwendawazimu, utaangaliwa vibaya, na ole wako ujaribu kuongea maneno ya kusifu ccm, utashambuliwa kwa maneno mpaka ukome, inafika mahali watu wanatamani wakutie makofi kwa hasira.
    Kwenye daladala ndo usisubutu maana hata hujaongea na mtu wanaanza kukuzomea.
    Hivyo Moshi hata wale wanachama wa ccm huwa wanapokuwa na vikao vyao huwa mtu anavaa nguo ya kawaida kusudi aweze kupita kwa amani barabarani na ile zare anaweka kwenye mfuko akifika eneo lake la tukio ndo anazifaa.
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ngoja nifikirie kwanza, nitamfanyaje kijana huyo maana daah!!!!!!!!!!!!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,404
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Kwa Arusha arif angu! unaweza jikuta hauna mironjo ati..
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie siku 1 nilipiga top yangu ya ukweli ina rangi ya kijani na weupe pembeni, then nikawa na trip nje ya jiji la arusha so nikaenda stendi, duu wacha vijana waanze kunitupia maneno, but mie nikawatuliza munkari kwa kuonyesha ishara ye2 ya vema, wakanambia aina noma sista!! umesomeka
     
Loading...