Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamkia ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by BAK, Jul 12, 2012.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,139
    Likes Received: 9,831
    Trophy Points: 280
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu wangu na itabidi kupitia pitia humo.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,139
    Likes Received: 9,831
    Trophy Points: 280

    Kila la heri Mkuu huwezi jua unaweza ukaibuka na kitu kizito na pia huwa wana update kila wapatapo nafasi mpya.
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu wangu hawa jamaaa kazi zao naona upande wa experience ni kuanzia 5-10 years, ila nasikia upande wa malipo wapo vizuri sana.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sana mkuu wangu naona wanakazi nyingi sana, itabidi nikae nitulie nicheck vizuri kwanza, kuna kuna zingine zozote zile mkuu ukiwa unazipata basi tumwagie tu hapa
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,139
    Likes Received: 9,831
    Trophy Points: 280
    Wanataka ukiingia kazini basi unaanza kuchapa kazi tu kama kutakuwa na training basi ni ya muda mfupi...Hakuna kodi katika nchi nyingi za ME na waajiri wengi wanatoa employment benefits za hali ya juu ikiwemo elimu ya watoto (kama muajiriwa ana watoto), matibabu, accomodation na usafiri.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yeah na kama mtu ana apply kazi na anafanikiwa ni sehemu nzuri sana, me nitapitia humo si unajuwa kila kitu kujaribu tu, maana naona endapo wakikukubalia basi baadhi ya huduma unapewa kama ulizotaja hapo ambazo ni za muhimu sana, vile vile kodi hawakati.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yeah na kama mtu ana apply kazi na anafanikiwa ni sehemu nzuri sana, me nitapitia humo si unajuwa kila kitu kujaribu tu, maana naona endapo wakikukubalia basi baadhi ya huduma unapewa kama ulizotaja hapo ambazo ni za muhimu sana, vile vile kodi hawakati.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,139
    Likes Received: 9,831
    Trophy Points: 280
    Your attitude, almost always determines your altitude in life...Goodluck and all the best
     
Loading...