Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanel ten watangaze mgogoro na TANESCO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukolo, Sep 11, 2012.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Katika hali inayoonekana ni hujuma dhidi ya chenel 10, tangu yalipotokea mauaji ya Mwangosi, TANESCO Wanakata umeme kila ifikapo saa 1.00 usiku na kuuwasha nusu saa baada ya taarifa ya habari ya chanel ten kuanza. Je hii si janja ya kuwataka wote wenye ving'amuzi vya star times tuangalie taarifa za habari za tbc?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wapi huko mnakokatiwa kila ikifika saa 1?
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maeneo yote ya pugu, gmboto, majohe na moshi bar.
     
Loading...