Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama kipya cha nguvu ya umma kuanzishwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richone, Jun 10, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taarifa nilizozipata ni kuanzishwa kwa chama kipya cha nguvu ya Umma ambapo inasadikika viongozi wake ni mbunge aliyetimuliwa kutoka NCCR mh. kafulila. maana ya kukiita nguvu ya umma ni kwasababu ya kutaka kuuteka ama kuwachanganya wanachadema kwani hii ni kauli mbiu ya chadema
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona mnawafanya wananchi ni mbumbumbu kihivyo?hivi unadhani watu wanashindwa kutofautisha chadema na chama kingine?
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtu mzima adanganyiki mpaka aamue mwenyewe adanganyike.Vyovyote itakavyokuwa chadema itabaki kuwa chadema.Achanganywi mtu hapa labda watoto tu.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kafulila arudi tu CDM. Bado anaweza siasa. Ni umri tu unamsumbua.
     
  5. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    it wont help him (kafulila)
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu utitiri wa vyama usiokuwa na msaada kwetu ni wa nini badala ya hawa viongozi kuamua kutusaidia kukabiliana na mfumuko wa bei badala yake wanafikiria kuanzisha vyama ambavyo vinanufaika na ruzuku zinazotokana na kodi zetu na kuzidi kutunyonya
     
  7. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila kwa sasa hujawa na nguvu ya kusimama mwenyewe ukapeleka mambo nikupe ushauri wa bure we rudi Chadema ukuze kipaji chako. Angalizo kuwa makini na siasa utafutika na utasahulika ebu rudi kundini, fuata upepo.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hizi tetesi nyingine! ngoja kwanza nitafute ugolo wangu ulipo
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mambo ya kudessa ni mabaya sana
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu kafulila si alishapewa jina na waliokuwa viongozi wake kuwa ni sisimizi
     
  11. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitakuwa kama CCJ ya NEPI na S EVEN
     
Loading...