Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yawasha moto Mkoa Mpya wa NJOMBE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mngendalyasota, May 2, 2012.

  1. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJf, juzi nilikuwa Njombe, Tarafa ya Mdandu nilichoshuhudia huko ni kwamba makamanda Thomas Nyimbo na Alatanga Nyagawa(viongozi CHADEMA wilaya) wanafungua matawi vijijini na mwitikio wa wananchi ni mkubwa sana. Watu wanaona fahari mnoo kwa sasa kutundika bendera za Cdm ktk vijiji mbalimbali isipokuwa kijiji cha Igwachanya ambapo ndo makao makuu ya wilaya mpya ya Wanging'ombe.
     
  2. M

    MWANANGUTA Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wafurahie UKOMBOZI,MANA NCHI YAO UKOMBOZI NI WAO,MUNGU AWAPE NGUVU.
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    iyo ni ishara kubwa ya ukombozi
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizi ni habari njema sana, maana Njombe ni moja mikoa ambayo imekuwa nyuma sana katika harakati za kujikomboa kutoka katika makucha ya CCM. Big up kamanda Nyimbo na Nyagawa.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Big up. Kitendo cha CDM kukaa KIMYA wadau wanapotafuta bendera itaonekana vilevile CDM wanatabia ya CCM ya kuchekelea matatizo.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kazeni buti
     
  7. M

    Msayo Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo nimeipenda, safi sana makamanda wetu. Pigeni kote kote, hata wazee wetu vijijini sasa wanatuelewa maana mwanzo tulikuwa tukitengwa kwa imani kwamba kuwa opposition parties tunajitakia vita, hali ni tofauti.
    Nendeni hadi Ilembula,Kipengere,Makoga, Ulembwe, Lugenge,Luponde,Uwemba,nk watu wanahitaji elimu kidogo tu wafanye maamuzi sahihi. Tupo pamoja, nami sifanyi mchezo ktk maeneo yangu. Ukipata elimu mpe na mwenzako.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu sielewi what is happening there, juzi kuna kamanda wa Same Makanya aliomba kadi 500 akapelekewa 25 tu, kweli iliniuma sana.
     
  9. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana ila naomba tusaidiane nawote maana huu mkoa hata mama yetu chausiku (spika) anatokea hukohuko so nyimbo ni jembe anaweza nmi naenda ijumaa kujoin
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Niliiona hiyo, ni kweli mwitikio umekuwa mkkubwa sana sasa,vjana nilikuta wametundika bendera za cdm kwenye vijiwe vyao
     
  11. O

    Original JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami nataka kufungua tawi la chadema South London.
     
  12. w

    wambuni New Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katibu wa mkoa wa iringa tunakupo chadema tunakupoponge kwa kuingiza wanachama wapya mia moja na kumi eneo la kitanzini
     
  13. B

    Bubona JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Igwachanya hawataki ukombozi??!
    Mleta mada kama una maelezo katika hili itakuwa vyema kama ukiyatoa! Yatasaidia wadau kupanga mikakati!
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman tujitaidi kutoa elimu maeneo yote tupatayo nafasi iwe kwenye basi,mgahawa, sokoni na hata majumbani! Maana ccm mtaji wao ni ujinga wa mtanzania!
     
  15. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igwachanya panatawaliwa na ukoo mkubwa wa matajiri wanaitwa Kilamlya, hawa kutokana na biashara zao hawapendi sana kuonyesha influence yao kisiasa.Lakini pia ni ukoo ambao haukwenda shule. Pia ndiyo ngome ya NW wa maji Mh Gerson Lwenge (ccm) hivyo watu wengi wanashindwa kuamua kwa sasa wakisubiri lolote la kimaendeleo kutoka kwa huyu naibu waziri.Mbali na hivo Igwachanya ilivurugwa sana na siasa za 2010 ambapo yeyote aliyeshabikia CDM alifuatwa na viongozi wa serikali ya kijiji na kuhumiwa na victims hawakujua nini cha kufanya baada ya hapo. Hata Thomas Nyimbo mgombea wa ubunge 2010 CDM alinyimwa mahali pa kufanyia mikitano mara 3.
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    sawa..go ahead
     
  17. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si ndio kwao TUNTEMENKE HUKO??

    Nadhani jamaa anatamani kunywa sumu ya panya!!

    M4C, Bila Huruma!
     
  18. I

    Igwachanya Senior Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama ID yangu invyojieleza, Igwachanya ndo home. Nilikuwa huko a month ago. Hakika kuna-class dogo tu linalotakiwa kuwa written off pale kijijini ili mambo yaende, akiwemo Diwani. Nilijitahidi sana kuelimisha na kuhamasisha watu hasa kundi la vijana. Kiukweli, tatizo kubwa ni uelewa wa watu kwani ukiongea nao wanaonekana kuvutiwa na M4C.

    Chamsingi, uongozi wa wilaya wa M4C lazima uweke mikakati endelevu katika kuhakikisha tawi la CHADEMA linakuwepo likiongozwa na watu makini. Aidha, Igwachanya ni kijiji chenye ushawishi mkubwa ktk wilaya mpya ya Wanging'ombe. Hivyo, kuwekeza nguvu Igwachanya kutarahisisha kuzoa vijiji vyote kama kusukuma mlevi vile! Hata hivyo, viongozi wa M4C wapo ingawa wanajitolea tuu. Nao ni Dickson Kiswaga-Katibu na mama Luvanda-Mwenyekiti.

    Sasa ushauri wangu kwa M4C, wajitahidi ku-organize mkutano mkubwa wa ukombozi ukiongozwa na watu makini kama akina Rev. Msigwa, Sugu, V. Nyerere, Zitto, Mnyika, nk. mbona hadi mabalozi manyumba kumi watajivua magamba! Pia, kuwe na inspiration endelevu, tusiwatelekeze wale watakao kuwa wamejivua magamba!

    Baada ya magamba kugundua potentiality ya kijiji hiki, kwenye uchaguzi wa 2010 Bibi Kiroboto, Riz 1, na uongozi wa CCM Mkoa na wilaya walifanya kufuru ya kumwaga hela kwa wenyeviti wa vijiji na mitaa na kutishiwa kuwa endapo jimbo lingeenda upinzani basi nao wangeadhibiwa kwa kupoteza vibarua vyao. Kwa kuhitimisha, Igwachanya ndo moyo wa M4C kama tunataka siasa za jimbo hili ziwe za manufaa kwa taifa.
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....ni vizuri kama Nyimbo na Nyagawa wanafanya kazi hiyo kwa roho moja....nasema hivyo kwani kuna kipindi uongozi mzima wa CDM-njombe walikuwa wanasigana kisa nafasi ya mwenyekiti wa chama jambo ambalo lilionekana kutaka kuwavunja moyo wanachama wanaopenda chama hasa vijana. Sasa kilichobaki ni kuendelea kukaza buti ili waweze kungoa visiki vyote vya CCM vilivyojibanza kila kona hususani hapo Njombe mjini, Ramadhani Kihesa na Maeneo yote ya Nazareti na Mjimwema.
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kanyaga twende CHADEMA. CCM gunia la misumari, hakibebeki.
     
Loading...