Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yamrudisha Kagasheki Bukoba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jun 8, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya mkutano mkubwa uliohutubiwa na Makada wa CHADEMA, Kunti Yusuph, Josephat Isango, Mh. Anthony Komu na Mwenyekiti wa bodi ya wadhamini Mzee Silvesta Masinde, Waziri wa Maliasili na utalii, Hamisi KAGASHEKI amerudi Jimboni ghfla na kesho anatarajiwa kujibu hoja zilizoibuliwa na CHADEMA, ikiwemo ya kutaka kuvunja soko la Bukoba mjini.

    CCM wataondoka bungeni Kama mikutano ya CHADEMA ikiendelea.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kesho jumamosi nani ataudhulia maana watakuwa jangwani wote
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani CCM ni sawa na timu ambayo beki hazikabi yaani kila dakika mpira uko golini kwao
     
  4. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani chadema wanawapelekesha ccm, mpaka wanachanganyikiwa, chadema sasa ndio imekuwa chama tawala, maana ccm wanahangaika nao kweli kweli, big up chadema.
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wamechelewa! ccm wanakumbuka shuka kumekucha
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dakika ya 89 hyo kaka ccm wako nyuma kwa bao1
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Shokonyuuude!!? Walizoea wakishachaguliwa wanaishia Dar. M4C ni moto wa hatari!
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    ha ha ha hab!! Matumbo moto kwelikweli!! Sidhani kama watalala usingizi hawa jamaa wa nyinyiem! Kwa huu moto wa CDM, lazima watawajibika tu!! Blalifaken!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi hawajaenda kunako jimbo la MKPPinda tuone anavyowehuka?
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani CDM waendelezi mikutano yao ya M4C kipindi cha vikao vya bunge,na hapa ndiyo watajua faida ya Dr Slaa na Lema kuwa nje ya Bunge.Lazima watatoroka na kukimbilia kujibu hoja za CDM.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inabidi watanzania tutafute menejment ya kiendesha nchi kwa sababu sasa ccm hawahangaiki na kutekeleza sera bali wamepaki basi golini kuzuia mashambulizi.
    hongereni makamanda kazeni uzi.
     
  12. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hapa JF walikuja kwa kaasi sasa sijui wamevuaga magamba yao, watujuze basi kama tuko nao safari moja
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade na umesahau kwamba wanacheza pungufu maana wachezaji wao watatu wametolewa kwa kadi nyekundu "Lowasa,Maide,mkulo," tehe tehe tehe wamekwisha hawa wehu
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Washakuwa wazee wa kujibu tuhuma tu hawa!!!!
     
  15. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya magamba mehu, mwaka huu wanalo.
     
  16. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajambamaputo tu.
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mechi ikiongezwa dk 6 cdm watapata penati hapo ndo mshangiliaji wao maaruf NAPPE atajambamaputo.
     
  18. C

    Consultant JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,974
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Hivi CHADEMA wanatumia hii mikutano kuandikisha wanachama wapya na kuwapa kadi?? pia wanakumbuka kuwaambia wananchi umuhimu wa kujiandikisha kwenye dafatari la kupiga kura na muhimu zaidi kwenda kupiga kura uchaguzi mwingine ukifika? Ni muhimu kuanza uhamashishaji huu sasa badala ya kusubiri mpaka June 2015
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini huna hata tone la hurumma dhidi ya hiki chama huu mpango wangelipanga hivyo sidhani kama bajeti za chai zingepita maana wapitishaji wote wangekuwa kujibu mapigo ya M4C
     
  20. ndinga

    ndinga Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii daaah!! .
     
Loading...