Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaigalagaza CCM Rorya!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JACADUOGO2., Oct 29, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CHADEMA Kimeigalaza CCM kwenye uchaguzi mdogo wa M/kiti wa Kitongoji cha NYAMIRENDE kijiji cha OMOCHE kata ya NYAHONGO wilaya ya RORYA! Uchaguzi ulifanyika juzi na matokeo yalikuwa kama yafuatayo:
    CHADEMA 146.
    CCM 62.
    Tofauti ya kura 84 kwa ngazi ya kitongoji si haba!
    Taarifa nyingine kutoka kijiji cha MANYANYI kata ya NYAHONGO wilaya RORYA ni kuwa M/kiti wa kijiji hicho kilichopo mwambao wa ziwa victoria amepigwa chini kwa kura ya kutokuwa na imani naye kupitia kwa wajumbe wa kijiji na kijiji kukabidhiwa kwa Kamanda wa CHADEMA hadi uchaguzi utakapofanyika muda wowote tangu sasa. M/kiti huyo wa kijiji alikuwa ni wa CCM na ametimuliwa kutokana na kuhujumu na kuchakachua mapato ya kijiji yanayotokana na shughuli zao za uvuvi.
    Ahsanteni wadau!
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Safi sana ndugu zetu from MARA,Wataondoka taratibu mpaka itafika kwenye level ya urais lol!!
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vita ni vita muraa
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wanasababisha madaktari wapate wateja. watu presha mingiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Mushi kama yupo home basi bahati yake
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni habari njema sana hii. Ukombozi huanzia kwenye grassroots kabisa. Liberation is around the corner.
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safii safi sanaaaaaa
    Songa mbele CHADEMA hakuna kurudi nyuma.
     
  7. b

    bdo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,135
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    dalili ya mvua ni mawingu, Tusubiri kimbunga uchaguzi wa madiwani
     
Loading...