Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wawasha moto kila kona ya nchi: Dar, Dodoma na Songea kwalipuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Jan 22, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chama cha democrasia na maendeleo leo kimefanya maandamano ktk sehemu tofaut za nchi,wakati dodoma maandamano wakubwa ya mefanyika na kutikisa mji wa dodoma yakiishiwa na mkutano mkubwa,ajenda ili kuwa ni kupinga mauaji ya arusha,dowans na katiba mpya,huko songea nako maandamano makubwa yamefanyika na sasa mkutano unafanyika,na kwa dar mabibo hapatosh sasa..mtu atakimbia ikulu mwaka huu
     
  2. R

    Ribyata 2010 Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  3. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mabibo

    Source ITV kipima joto cha jana
     
  4. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna mwana JF ambae anaweza ktusaidia visuals wakubwa??
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuhusu dodoma mimi mwenyewe nilikuwa kwenye maandamano hayo na muna si mrefu 2metoka kwenye mkutano.wanafunz wa udom wamechanga lak 7 kwajil ya wahanga wa arusha maandamano yalikuwa ya amani,watu walibeba mabango ya kuilaan serikal na polic,na huko songea mkutano unaendelea had sasa na nimetoka kuongea na mwenyekiti wa chadema mkoa wa ruvuma kaniambia haijawah tokea watu weng walijitokeza kwenye maandamano na sasa wako kwenye mkutano shule ya msing songea hoja kuu ni kutoa tamko kwa serikal juu ya kuzinyima vocha za mbolea kata zote zinazoongozwa na chadema..ya dar iko waz..km kunamdau mwingine anafahamu sehemu nyingine iliyowaka moto leo bac atujuze.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hizi source kuna wakati tunauliza kama robbots!
    Ishu kama ya mabibo iko wazi tokea jana, na kuna thread inayoendelea ya ripoti ya yanayojiri hapahapa...
    Mtu bado anauliza ...'source'...my knucles!
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    live at the scene..!
     
  8. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    source si aliyepost? Kama unataka source ya uhakika inabidi uwe unaenda kwenye tukio! PJ thanks!
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Good news
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Mkuu, a picture speaks thousands words...:A S shade:
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Maamuzi wa watu, way forward yanatokana sana na matokeo ya ufanyaji kazi wa siku kwa siku wa serikali iliyopo madarakani. Kuna siku watu wataikataa serikali kama mambo yenyewe kila siku ni kulipa faini ambazo ukiangalia sana ni kama namna ya wakuu ya kula fedha za umma kwa kusingizia ATCL, Dowans, Richmond, na mtoto mwingine yoyote ambaye yuko jikoni anaandaliwa.
     
  12. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamanda kama kuna picha tuwekee jamvini kwa kumbukumbu na taarifa!
     
  13. j

    jerry monny Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kejeli aliyotoa mkwere pale uwanja wa ndege inaonyesha ni kwajinsi gani huyu jamaa alivyo mtu wa mzaha.badala ahuzunishwe na watu kupoteza uhai yeye analeta kejeli zake zisizo na mpango.asichukulie poa maandamano yanayoendelea,anatakiwa atie maji,watu wameshajanjaruka,nguvu ya umma haitozimishwa kwa risasi.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana kwa kutuhabarisha. Chadema ikiendelea kwa mtindo huu, 2015 lazima sisiem iangukie pua.

    Pipooooooooz........
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yaaaap,uhuru wa kujieleza
    kuhusu katiba mapaka kieleweke jamani
    picha muhimu tujioneeeee hata kama hatukuwepo ktk kikao
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wadau mliopo kwenye matukio tuwekeeni picha tujionee.
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenifanya nicheke 'kejeli aliyotoa mkwere....jamaa alivyo mtu wa mzaha....analeta kejeli zake zisizo na mpango' Huyu ndiyo muuza sura yeye hana lingine ni kutaka attention thats all. Lakini kitaeleweka siku za karibuni. Tunisia hawakujua yangekuwa yaliyokuwa. Mkwere afahamu kwamba watu tumechoka na upuuzi huu wa serikali yake isiyo na huruma na watu. Bora lianze tu. Tupo tayari kufa lakini tunajua watoto na vizazi vijavyo watafaidi. Kama noma na iwe noma
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Peoples Power hiyooooo CCM burianii
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ccm soma majira ya nukta. Muda wa magogoni wahesabika.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Souce pliiz umezoea ku clam wewe hivi ulikuwa hujui kwamba CDM leo watakua na Mikutano ya hadhara DSM,DOM na SONGEA?
     
Loading...