Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Tunaunga mkono uhuru wa Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zanzibar huru, May 30, 2012.

  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si serikali 1 au 2 au3

    CHADEMA kama chama kinachotetea haki za wanyonge haiwezi kuwa na sera za unyanyasaji za ccm ndio maana inaunga mkono Wazanzibari kujiamulia kama wanataka kujitoa kwenye Muungano au la

    sasa hizi propaganda za kutuambia kuwa CHADEMA ni chama cha wachagga na wakristo zimegonga mwamba

    kama CHADEMA wamesimamia haki na wameamua kutounga mkono udhalimu wa Muungano huuu basi sioni sababu kwa nini CHADEMA wasichukue Zanzibar

    Sasa tuambieni matawi tenu yako wapi huku bwe juu?
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Sio kweli! Msimamo wa Chadema kama chama na kama ambavyo viongozi wake wa ngazi mbalimbali wamekuwa wakiwaeleza wananchi ni huu:

    WANANCHI WAACHIWE WAAMUE WENYEWE AINA YA MUUNGANO WANAOUTAKA.

    Huo ndio msimamo rasmi uliotolewa hata Bungeni na Waziri Kivuli wa Kambi Rasmi ya Upinzani Mh. Tundu Lissu. Kwa uelewa finyu wa wabunge wa magamba wakishirikiana na wale wa CUF waliishia kumzomea na kumtolea kashfa za kila aina. Huo ndio msimamo rasmi wa Chadema ninaoujua mimi labda kama wametoa mwingine mchana huu.
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha kweli ' zanzibar huru'.....Zanzibar ikishakuwa huru, CHADEMA itaenda kufanya nini huko? Hayo matawi unayoomba ni ya nini mkishajitenga? Halafu, mbona mnachoma moto ofisi zao?
     
  4. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    It makes a lot of sense. Angesikilizwa Lissu na ushabiki wa kisiasa kuwekwa pembeni, haya yote yanayoendelea Zenji yasingefika hapo yalipofika sasa.
    Kwa kuwa tu alisema mpinzani, basi ikaonekana ni chachu ya uhai wa muungano.
    Sidhani kama kuna mwananchi ambaye hapendi muungano, ila uwe ni muungano unaoleta manufaa kwa pande zote mbili na uwe muungano ulioridhiwa na pande zote mbili.
    Muungano ulipo sasa unahitaji upate maoni na mapendekezo kutoka pande zote mbili. Kama hakuna maridhiano na upande mmoja hauridhiki, TUPILIA MBALI kuliko kutaka kukaribisha umwagaji damu usio na maana yeyote kwa kuung'ang'ania.

    Aliyesema Muungano usiingiliwe wala kujadiliwa sambamba na ukusanyaji maoni ya katiba mpya, ndiye aliyeleta hii tafrani yote.(kama sikosei aliyenena haya ni mkuu wa kaya). Sasa UAMSHO wameamka (sijui walilala wapi)
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali 3
     
  6. T

    Topetope JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Watanzania wenzangu amini nawambia kuwazui WA zanzibari kutowa maoni halita tusaidia
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa hapo
     
  8. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kero namba moja ya Muungano huu ni 'kuendelea kuwepo kwa muungano', and the best solution ya kero hii ni ku-terminate muungano huu. Serikali zote mbili zinajua hili. Kinachoendelea sasahivi huko Zenj ni matokeo ya muungano huu kuendelea kuwepo. Kwa maoni yangu mimi, sioni kama kuna haja ya kuwaachia wananchi eti waamue ni aina gani ya muungano wanaouhitaji wakati upande mmoja wa muungano huu (ie Zanzibar) unaonyesha wazi kwamba nguvu ya wanainchi wasioutaka muungano ni kubwa kuliko ile ya wanainchi wanaopenda muungano.
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi watanganyika(Azania) hivi ya nn kulazima muungano ili hali upande mwingine wana-disagree?! Sioni sababu ya kuwa na muungano kama huu na hapa napingana na msimamo wa chama changu CDM kuhusu serkal 3, hapa hamna haja ya serkali 3 wala muungano cha myhimu ni kuwaachia hao midebwedo na tuone kama watakula karafuu 2ยด.
    "LET ZANZIBAR GO, LET THEM EAT THEM"
     
Loading...