Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA tumechoka maneno matupu......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moghati, Jul 27, 2011.

  1. M

    Moghati Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nahic cdm bado hawajakomaa kisiasa...kw nn msilete maendeleo pale ambapo sisiem imeshndwa ili cc watanzania tuwaamini kama mnaweza kuongoza si kulalamika tu, wananch tulie na nyie mlie nani amnyamazishe mwingine...kama mnaweza kununua mitambo ya umeme nunueni na matatizo mengne muyasolve ambayo mnahic sisiem imeshndwa ila umma wa tz tuwaamini otherwise hatutaki maneno matupu,waswahili wanasema mkono mtupu haulambwi...igeni mfano wa democratic na republic frm USA, watanzania wamestuka kuwa na nyie mpo
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malizana na hawa kwanza Joined 5th july 2011???? gambagamba????

    [​IMG]
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    nani anakusanya kodi za nchi hii? kamuulize hela anazipeleka wapi.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    njaa mbaya sana, naona na hii thread inakamilisha mlo wako wa leo.
     
  5. T

    Triple DDD Senior Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijana Tafuta topic ingine, hapo sio kwako.
    Mwenye serikali ndio anatakiwa afanye kila kitu.
    Ili chadema wafanye CCM wakae pembeni
     
  6. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mijitu mengine hayashirikishi ubongo kama unataka chadema wafanye ccm na walowezi na majambazi wake wakae pembeni uone moto wa chadema nyie ndio wale ambao mlioagizwa na bosi wenu vuvuzela nnauye muingie jamii mkahariau mijadahalo hapa acha utairi wewe
     
  7. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu!!!
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,328
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Upo sahihi mkuu kwasababu hata CHADEMA wanakusanya kodi.
    Kodi inayokusanywa na cdm ni kubwa kuliko ya ccm ndio maana cdm hawataki posho.
    Kwa hiyo CDM wanapaswa wachangie kwenye bajeti yetu pesa nyingi kuliko serikali.
    Lakini naomba nikuulize mleta mada maswali machache;
    i.Una umri gani?
    ii.Ulishawahi kuugua ubongo?
    iii.Ulishawahi kwenda shule?
    iv.Leo umekula?
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    worry and fear
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vacate all government offices: magogoni na wizara zote, let CHADEMA move in and after 6 months njoo uposti progress tuone kweli kama wa wamekomaa kisiasa au la!
     
  11. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Frustration za maisha zinakupeleka kubaya....
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Join Date : 5th July 2011
    Posts : 36
    Rep Power : 0

    Umeanza na unaendelea vibaya. Wanasema kunguru hafugiki, na lakuvunda halina ubani.
     
  13. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanachukua ruzuku 230ml hata daraja la 3000, hawajajenga lakini kwa vuvuzela hawajambo.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    We ni mbumbu wa mwisho,unatokea nchi gani?mambo ya TZ tuachie wenyewe,fata ya huko kwenu.
     
  15. M

    Moghati Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo shule nimewai hudhuria...though ckufahamu shule angu huipati...
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Wewe kilaza angalau ni mkweli kwa hiyo red "shule nimewai hudhuria". Ni sifa ya wapuuzi kama wewe, kwa sababu ni kweli kuhudhuria siyo lazima UELIMIKE
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Chama magamba ndo wanazingua, fuatilia bunge ndo utajua..chadema hawana mamraka kisheria ya kujenga hilo daraja, ila waliadhimia posho zao ziende huko unakotaka wewe Magamba ya CcM Yakagomea.
     
  18. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mleta thread naona frustrated au hatumii akili kufukiri, yaani watanzania wasivyo na fikra, yaani muwapigie ccm kura, af chadema waje kutekeleza ilani!!!!
     
  19. M

    Moghati Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahic ww utakuwa mtoto wa kike....pili umenikumbusha mbali da tym nasoma shule ya msingi ndo nilisikiaga neno mbumbumbu, coz toka seko til namaliza versty nilikuwa na vichwa tupu.....
     
  20. M

    Moghati Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo umejua hata neno kilaza....mtafute mathew luhanga au mkandala dei knw me....i'm another level above da sky...au mtafute mbunge wako silinde atakwambia wh i am......
     
Loading...