Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA - SAUT Mwanza kuendeleza harakati za M4C katika kata-Nyambiti, jimbo la Sumve kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Jun 8, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu, hesima kwenu. Baada ya ziara mbili za mwendelezo wa M4C wilayani Geita katka kata za Lwezera na Kasamwa, kesho makamanda wataendeleza harakati wilayani Kwimba,jimbo la Sumve katka kata ya Nyambiti.

    Tathimini ya ziara hizo mbili wilayani geita ni kama ifuatavyo: Katka kata ya Lwezera ,kadi 20 za CCM na kofia 8 zilh rudishwa na kuchomwa moto.

    Katka kata ya Kasamwa kadi 58 za CCM zili rudishwa na kuchomwa moto chini ya uratibu wa katibu cdm mkoa wa mwanza, ndugu Mshumbusi na Rogerz, katibu cdm wilayani geita na makamanda wengine.

    MUSOMI MMOJA ALIPATA KUSEMA "SIKU MJINGA AKIJITAMBUA, MWEREVU YUPO MATATANI." Hii ndo hali halisi, mtaji wa CCM vijijini haupo tena, wananchi wana hamasa sana ya mabadiliko.
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Da jimbo la home kabisa hilo makamander kila kheri, naiona kabisa safari ya mh. Ndassa ikiwa ukingoni, jamaa anadharau sana yule anasemaga eti mbunge wa kuliongoza ilo jimbo zaid yake bado hajazaliwa!
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fanyen jitihada mzifikie pia na kata za iseni, maligisu, nyamigamba, mantare, ngula, mwabomba, malya, bungulwa, lyoma, mwagi na sumwe yenyewe. Ukomboz ukishawafikia hao, sumve kwa magamba bye bye!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja:clap2::clap2::clap2:
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kila lakheri wapiganaji Mungu awatangulie!
     
  6. M

    Mazoea Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa mabadiliko ndo huu vijana njooni tuikomboe nchi mikononi mwa mafisadi
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu awatangulie
     
  8. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiulizwa ni jimbo gani litachukuliwa na CDM 2015 la kwanza nitataja SUMVE.

    Nina uhakika Sumve iko CDM 2015
     
  9. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kweli kabisa sumve tumesha mchoka huyo richard mganga ndassa....maligisu,sumve,ngula na malya ndo kitovu cha mabadiliko katika jimbo la sumve...ndassa maligisu hatakiwi kabisa...hakuna kulala
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kumuua nyoka ni vema kupiga kichwa.Tanzania bila magamba inawezekana.Mataputapu ya Nape kuwa ccm itatawala milele ni kwa mujibu wa elimu ya uraia aliyopewa na magamba wenzie.Lakini kimsingi hata kwa akili ndogo tu,utagundua ktk historia hakuna utawala au chama kilichowahi kutawala zaidi ya miaka 60 ktk nchi yenye watu wanaojitambua.Makamanda kapigeni kazi,bahati mbaya tu mwenyewe nitakuwa na shughuli nyingine ya ujenzi wa taifa.Kawaambieni watu wa sumve kuwa:magamba hawana muda wa kutekeleza sera zao bali wako bize kuzinadi upya pale jangwani as if siyo waloshika dola.
     
  11. Mufa

    Mufa Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata huku kanda ya kati tupo bize kuwaelisha hata kwenye daladala
     
  12. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamanda wa CHADEMA SAUT,ndo tupo hapa mwisho wa lami magazetini chuoni ,tunajijikusanya tukagawe dozi jimbo la Nsumve kata ya Nyambiti,elimu ya uraia na kujitambua ndo msingi,tuna slogani yetu moja inaitwa'JIFUNZE KUICHUKIA NA KUIPINGA CCM VIJIJINI'Mpaka magamba watakoma,tumeshajitolea,hatutarudi nyuma kamwe,hatuogopi SAPU,KUFUKUZWA wala KUFA,Coz wiki2 zilizopita mwenyekiti wetu ndugu,Pastrobas Pasco alitekwa kwa mda na watu wanaosadikiwa kuwa wa usalama ccm,nukta.nitawatupia picha mambo yakianza.
     
Loading...