Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA on line.....Tawi limeishia wapi?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STK ONE, Jun 5, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF tulikuwa na mchakato wa kufungua tawi la CHADEMA online, na tulifika wanachama zaidi ya thelathini. Mchakato uliishia wapi? Mwenye kumbukumbu anijuze!!!!
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninachojua mimi kuna "MARAFIKI WA CHADEMA MTANDAONI" ila CDM ON LINE sijui.
     
Loading...