Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ni chama hatari sana kiogopeni kama ukoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Vijisenti, Jul 15, 2012.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Bado ni chama cha upinzani lakini matatizo iliyosababisha ni ya hatari sana,
    Hili linajidhihirisha baada ya kuwa chama kikuu cha upinzani. MIgomo isiyo
    na msingi imeongezeka, mfumuko wa bei umekuwa mkubwa mno, utendeji
    maofisini umekuwa mbovu (Taarifa za kiinterejensia) kwa sababu yao.

    Jamani, angalieni wsakati chama kikuu cha upinzani kikiwa CUF, mmewahi
    kusikia migomo hatari ya madaktari kama hii inayojitokeza leo.
    Hawa watu ni hatari hata ukiangalia post zao humu jukwaani ni matusi
    na utumbo tu badala ya kujenga hoja zenye akili,
    Tumewchoka 2015 hamtupati kwa sera zenu za matusi.

    Watanzania tutafakari na tuwaepuke hawa watu!
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mods ondoeni upuuzi wa huyu jamaa! Hata mfumuko wa bei hawezi kufikiria unatokana na nini hasa, mgomo wa madaktari vile vile kafuata hotuba ya upotoshaji iliyotolewa na Vasco Da Traveller wa Tanzania.
     
  3. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hawa ndio CHADEMA.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,764
    Trophy Points: 280
    Mbona unatoka povu tu wewe GunStar, tuliza munkari uelezee hoja yako kwa ufasaa huenda ukaeleweka. Hayo matatizo uliyotaja yanatoka na na Udhaifu wa Rais Kikwete na Uzembe wa wabunge kushindwa kuisimamia serikali na sio CDM. Jipande upwa au nenda jukwaa la watoto wa chekechea
     
  5. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mikakati yenu ni hatari kwani badala ya kusaidia ninyi mmekuwa
    munahujumu na kuifanya nchi iende vibaya ili uwe mtaji wenu mwaka
    2015.
     
  6. N

    Nsomba Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa CHADEMA ni hatari sana kwa wale wasiotaka mabadiliko (yaani ccm iendelee kutawala). Hapo kwenye RED: Hata kabla ya Kipindi CUF kuwa chama kikuu cha upinzani migomo ilikuwapo (FFU waliua wakata miwa Morogoro wakidai haki zao zitokanazo na mishahara wakati Mwinyi akiwa Rais, waalimu waligoma, wanafunzi waligoma n.k). Migomo ilipungua enzi ya Mkapa kwa kuwa angalau kulikuwa na nidhamu ya matumizi kwa kiasi fulani na mfumuko wa bei ulidhibitiwa. Hata madai ya leo ya madaktari ni kutokana na kile kilichokubaliwa na serikali ya Mkapa.

    MIGOMO IMEZIDI LEO KUTOKANA NA UDHAIFU WA SERIKALI ILIYOPO MADARAKANI!! Na huwezi kuwalaumu CHADEMA kwa hili maana HAWAJAIWEKA serikali hii!
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Hakika kuna watu uwezo wao wa kufikiria ni mdogo kweli..
     
  8. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Moyoni unajua kabisa kwanini migomo imezidi wakati wa Kikwete
    na Mwinyi na kupungua wakati wa mkapa, hali ya kuwa Mkapa
    alikuwa miongoni mwa viongozi wabovu kabisa nchi hii.
     
  9. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni kweli ndugu yangu nashukuru kwa kuliona hilo yaani
    watu hata hawafikirii Jinsi CHADEMA walivyopeana UBUNGE kiundugu undugu
    Yaani hamnazo kabisa hawa watu.
     
  10. N

    Nsomba Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kiongozi mbovu ni yule anaefanikiwa kupunguza ukali wa maisha BASI NIPE KIONGOZI WA AINA HIYO SIKU YEYOTE.
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    kweli wewe ni hamnazo tena ni debe tupu ambalo haliishi kupiga makelele. Ningekuona wa mana kama ungewasifia chadema kwa kazi nzuli walioifanya na wanayo endelea kuifanya hadi hii leo. Tatizo siyo chadema ndio waletao matatizo bali chadema inawaelimisha na kuwapa elimu watanzania ili waweze kujitambua na kutambua haki zao za msingi. Hakuna zama za ndio mzee hapa big up chadema
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chadema wanajulikana hawana maadili kama unabisha tazama vituko vya uzinifuu wa katibu mkuu wao. Katazame na watoto wanavyojiuza pale kwenye biashara ya mwenyekiti wao. Sasa unategemea nini kutoka chama kinachoongozwa na watu kama hao. Hata pale Keys kwa mzee Ndesamburo pita usiku uone makahaba wanavyojiuza nje nje. Unategemea nini ndugu yangu?
     
  13. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa hili kikwete anastahili pongezi sana kwa kutoingilia uhuru
    wa vyombo vya habari na Bunge, ndio maana watu wamekuwa
    huru kuhoji na kudadisi kila kinachoendelea nchi hii, unafikiri
    zile zama za Wababe CHADEMA ingekuwa na uwezo huo?
    Enzi zile ni kamata weka ndani!!!!!!!

    Eti Chademaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha....badala uelekeze tuhuma zote ulizozitaja hapo juu kwenye chama tawala kwa kushindwa kudhibiti yote hayo unaelekeza kwenye chama cha upinzani??......kuwa mzalendo basi mkuu...acha uoga
     
  15. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tatizo kuna mambo yako nyuma ya Pazia hayaonekani kwa jicho
    la kawaida, jinsi CHADEMA walivyo hatari kuna wana CCM wengine ambao
    Wanafanya kazi kwa manufaa ya CHADEMA ni ngumu kunielewa
    lakini utakapotumia kichwa vizuri kutafakari utakubaliana nami
    iwapo si mmoja wao.
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu nieleweshe vizuri CHADEMA wanavyohusika maana yake kuna watu nawaambia hawanielewi.
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukishindwa hoja unaingiza udini.
    Unaongelea chadema na siasa zao?
    Au umebanabana udini kuichamba CDM?

     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Unaonyesha jinsi ulivyo na uwezo DHAIFU wa kuchanganua mambo. Sijui CHADEMA inahusika vipi na ongezeko la migomo, utendaji finyu na mfumuko wa kutisha wa bei mbali mbali za bidhaa. Wafanyakazi wa Tanzania si wapumbavu kiasi hicho kuendelea kudhulumiwa ndani ya nchi yao yenye utajiri mkubwa kwa kisingizio "Serikali haina uwezo" huku ufisadi ndani ya Serikali ukizidi kushamiri na rasilimali za nchi zizikidi kuibiwa bila wale walio madarakani kuchukua hatua zozote pamoja na Watanzania kupiga kelele kila kukicha kuhusu kutoridhishwa na mikataba mbali mbali nchi iliyoingia na "wachukuaji" kutokuwa na maslahi ya aina yoyote ile kwa Tanzania na Watanzania.

    Fungua macho na akuli yako ili uongeze uwezo wa kuchanganua mambo uweze kujua nini kinachojiri ndani ya nchi yetu badala ya kurudia ngojera za Serikali/Magamba DHAIFU.

     
  19. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wewe una macho kweli? Sawa kusoma huwezi lakini
    hata picha?
     
  20. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna mtoto mmoja aliiba sukari akalamba mama yake akafika
    akamuuliza jambo lingine kabisa yeye akasema sikuiba sukari
    mama. Hoja ya udini sijaigusa kabisa.
     
Loading...