Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA nawashauri muanzishe kitengo cha uwekezaji hasa katika ardhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fige, Jun 27, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni jambo lililo wazi kuwa wenzenu ccm wamepora maeneo mengi sana ambayo kimsingi yalikuwa ni ya umma.mfano wa maeneo hayo ni viwanja vya michezo.

    Nionavyo ni kwamba hata chama kingine kikiingia madarakani na kutaifisha hizo mali hakutakuwa na uwezekano wa kugawana, kwa msingi huo basi nawashauri uwepo mkakati madhubuti wa kupata maeneo ya kiuwekezaji ya chama hasa upande wa ardhi ili kujiimarisha kiuchumi na kukifanya chama kiwe na miundombinu endelevu.

    Nawasilisha

     
  2. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa na uwekezaji ni vitu wiwili tofauti kabisa. ebu tufungue macho, Miradi waliokuwa nayo ccm ilikuwa katika misingi ya chama kimoja
    ambapo hata wewe raia una share yako mle kwa kuwa ulikuwa unatoa mchango wako kuanzia tanu mpaka leo ccm.
    na michngo ilikuwa ni ya lazima kuanzia mashuleni mpaka maofisini. sasa basi ccm wapo katika kujisahau kwa kuendelea kupora
    viwanja vya wazi mpaka kujiingiza katika mabiashara makubwa, Huo ni ufisadi. Sasa hivi ccm inatakiwa irudishe viwanja vyote vya
    wazi ilivyotaifisha ardhi, majumba na viwanja vya michezo. na isisitishe miradi yote iliyokuwa nayo, kwani hivyo vinawagusa watanzania
    wote, na ukiangalia sasa ni kinyume na mfumo wa vyama vingi. Na sio hilo tu bali hat nyumba za NHC zinatakiwa zote ziludishwe kwa
    wenyewe na zilizokosa wenyewe ziuzwe. Kwa sababu nyumba hizo zilitaifishwa wakati wa siasa mbovu ya Ukomunisti. Serikali ni kuongoza
    nchi na sio kuwa na miradi. Kwa sasa jambo muhimu ni katiba mpya kwani mapungufu yote hayo yanahitaji kuwemo katika katiba mpya.
     
  3. f

    fazili JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    offcourse tutataifisha mali nyingi tu za ccm wezi wakubwa
     
  4. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuwekeza zimo kwa watu ila chama kazi yake siasa; CCM ndio maana watakwenda na maji na chadema haiwezi kuingia mtego huo; kwani individually biashara si watu wanafanya???
     
Loading...