Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na kauli za kukurupuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchuziwanyoka, May 22, 2012.

  1. mchuziwanyoka

    mchuziwanyoka JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1 wakowapi hao mawaziri sabini 2 mlisema nchi haitawaliki mbona inatawalika 3 je bananga na milia ni gamba au gwanda 4 shibuda mbona haondolewi na taasisi au ukoo wa mtei 5 je kutokana na udini na ukabila mliokuwanao mnampango gani kwa waislam kwasababu majimbo ya kaskazini meshayabatiza kikatoliki
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umeona hee, tunawapa mwaka mmoja tu watakuwa chali
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa umekurupuka,usahewe bùre,ccm inacheza ngoma ya nani? Kila dk wanaimba cdm
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii ID yako imeniacha hoi! Yaani Mchuzi wa nyoka. Duh!!!
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe jitambue nilijua at least umejua hata hali yako kumbe ola,huyo mtei unambpenda sanaaaaaa!waislam sie tumeshajua and tunaelewa nini cha kufanya usitusemee,tutasema wenyewe tukiona kunashida,jisemee mwenyewe maana najua nchi ikitwaliwa utakosa hata maji ya kunywa,na hivi ulishazoea kupewa.duh pole.utaolewa.jitazame kwanza!
     
  6. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakuelewa ngoja niende Lunch mie
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CHADEMA imekufa tayari, sasahivi tunaaga, tunazika 2015.
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Chadema ni zaidi ya chama. Ujumbe uliopo ndani ya Chadema ndio unaokifanya kuwa chama hai. Kama sera za chama tawala zitakuwa zilezile za kuendeleza ufisadi na uonevu wa wananchi, Chadema, au chama kingine ambacho kinapinga ufisadi na kuweka maendeleo ya wananchi mbele, hakika kitaendelea kuwepo, na wala havitakufa maana ujumbe huo daima utakuwa kwenye mioyo ya wananchi ambao daima watadai haki zao.
     
  9. Ellie

    Ellie Senior Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Dingswayo, kiukweli umenifurahisha sana, inaelekea wewe ni mtaka na mpenda maendeleo ya ukweli kwa jamii na taifa zima kwa ujumla.
     
Loading...