Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Mwendo Mdundo Anayevuruga Chama Msimwonee Haya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Dec 4, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mwaka ambao historia imewekwa katika tasnia ya siasa basi ni 2010. Chama kilichopigwa vita kwa nguvu zote kwamba ni cha kikabila, kimkoa, kinini sijui, hatimaye kimezoa majimbo yote yaliyonona, kuanzia kaskazini mpaka nyanda za juu kusini, magharibi mpaka mashairki. Hakika nimeamini kwamba watanzania wamechoka 'domo kaya' wanachotaka sasa ni vitendo. Bravo chadema wananchi tupo nyuma yenu. MWENDO MDUNDO MPAKA KIELEWEKE. Mwanachama yeyote anayeleta misukosuko ndani ya chama lazima awe disciplined kwa kanuni na taratibu za chama. Hakuna kuleana kama cha cha ' cc ni m'.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Karibu wataanza CDM ni chama cha Kisukuma maana safari hii kimepata viti vingi kanda ya ziwa kuliko kanda yeyote.
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toa mbinu za kuimarisha chama vijijini ambako ndo mtaji wa sisiem; ili kujiwekea mazingira ya ushindi; hili la ajenda ya KUNG"OANA mmmmmmh!. Ninamashaka makubwa kama itatujenga!! Hii ni nguvu ya msukumo wa nje kusambaratisha!!!! think deeply!
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kimepata kura nyingi sehemu ambazo watu walikuwa wa dini ya mgombea.
    Suala la ukabila, angalia hata kanda ya ziwa kama shinyanga ambapo walipata kura kuliko sehemu yoyote ile bado hawakupata hata mbonge mmoja wa viti maalum, angalia waliotoka uchagani. hivi nyinyi mueleweshwaje ndo muelewe? Agggghhhhh.
     
  5. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngwendu cjui ni kingwendu kwann mara zote unakuwa off topic?unajibebesha 'miradi' isiyo na tija,viti maalum sio zawadi ni utendaji,kwenye bunge la 9 kuna mama mmoja wa bariadi alizawadiwa ubunge na cuf,kwa miaka 5 alichangia mara 1 na siku ya kuvunjwa bunge akachukua kadi ya ccm kwa jk,je hii imeisaidiaje cuf ktk uchaguzi wa 2010? Cdm chapeni kazi waosha vinywa achana nao
     
Loading...