Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA msikubali kuuingia mtego huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jul 8, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Keep on turning the heater on them kwenye swala la Radar msikubali kabisa issue ya kwamba watapanga muda
    mzuri wa kulijadili swala la Radar huo ni uongo wamezidiwa wanataka muachie ili baadaye spika atangaze kuwa hakuna
    muda wa kutosha wa kujadili, kwa hiyo tusubiri kikao kijacho ili wapate muda wa kujipanga upya.

    Hongereni sana wabunge wetu wa CHADEMA mmedhiirisha mapenzi yenu makubwa kwa nchi yetu badala ya kukubali kutumiwa kama rubber stamp.
     
  2. p

    paul p raia Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na wa CCM wenye mapenzi mema watusaidie vilevile!
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tungewapata wabunge kama 40 or 50 tungekuwa mbali sana sio hawa sokwe sijui wanataka kutupeleka wap? i hate them for sure
     
  4. p

    paul p raia Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM nao watusaidie mpaka kieleweke.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,723
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Pia wawe macho na suala la katiba mpya maana kati ya haya mawili kuna uwezekano mkubwa wa mojawapo kupigwa chini kwa kisingizio cha upungufu wa mda wa kutosha,mie naona ni bora hata tukaipostpond ishu ya radar lakini wakomae na katiba mwanzo mwisho ili bunge hili liweze kuunda tume maalumu...hayo ndo yangu
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inabidi CHADEMA wamtumie sms ya nguvu (bold) Spika Makinda kuwa ama ahakikishe kuna muda ya kujadili hii issue ya rada kwenye kikao hiki cha bunge, au CHADEMA wataleta hoja hiyo kwenye bunge la wananchi huku uraiani. Lakini wakubali zomeazome kama hakuna mjadala Dodoma. Tumechoka na tactics za kitoto toka kwa huyu Spika.
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wabunge wote wametumwa na wana nnchi chakushangaza wabunge ccm sijuwi ni mwanannci gani wanaye mteteya ushauli cdm hoja zinazo husu taifa hao wenzetu wanaopenda kutetea matumbo mafisadi waongo msiishie mujengoni sisi ndotulio watuma mludi kwetu nakuzunguka tanzania kote nakutueleza yote bila kumng'unya sisi ndotutakao amuwa wanjivunia uwingi bungeni wamesahau kwamba wametumwa nawalio watuma nisisi nakuwatowa uwezo tunao kusimamia uozo hatukuwatuma hayo cdm hao wamechakachuwa habali ledio tbc taifa ndoinaweza wafikia watanzani kwawingi kufatana na miundombinu yetu tbc taifa wanatangaza bunge saa3 hadi saa4 hoja nzito zinzanza saa4 hadi saa6 na saa11 jioni bunge hawatangazi kabisa wanajuwa madudu yanayo fanyika ingawa sidawa dawa ni kubadilika hawajijuwi nikuzidi kujiongezea wanao wachukia naludia cdm mkitoka bungeni nendeni hadi majimboni kwao yote mkayaseme hadi tulivo chakachuliwa habali ingawa katiba inaluhusa haki yakupewa habali
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huku uraiani kumewahi kufanikiwa nini? Suala hapa ni kukomaa huko huko ili mwizi wetu awajibishwe. Lakini kwa mtindo huu wa kutukanana na kubezana sijui kama wabunge wengine hamtawaacha njiani.
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mbopo,
    wanapotaka ushahidi wakati wao wanao wanakuwa wana maana gani hebu tusaidiane ??
     
Loading...