Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzom, Apr 3, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi napenda kuwashukuru kwa kuendelea na mapambano nami hata nje na kote naamini kua only people who can think will bring changes at once no matter how we are but we shall reach,je maandamano ya chadema mbeya yamekuaje nilijua yanaanza kesho kwa taarifa za kamati kuu kama kuna mtu anajua aseme thanx
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukiona kimya ujue................
     
Loading...