Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kurudisha kiti cha cha kata ya mtibwa -morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Oct 8, 2012.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumamosi iliyopita nilikuwa miongoni mwa makamanda kadhaa wa kadhaa kutoka Morogoro Mjini waliokwenda kuchagiza ushindi wa Mgombea wa CDM ndugu Lukas Mwakambaya ambaye ki uhakika ni kijana jasiri na atakayesaidia maendeleo ya kata ya Mtibwa.

    Katika ufunguzi huo ulioongozwa na Mwenyekiti wa Madiwani mkoa wa Morogoro ambaye pia ni Diwani wa Gairo kamanda Mwendi akiongozana na Mwenyekiti wa Morogoro mjini mzee Zuberi Kiloko,ulihudhuriwa pia na Mgombea Ubunge wa CDM mwaka 2005 na 2010 Mhandisi Matokeo Manyeta ulikuwa wa aina yake uliohudhuriwa na watu wengi kudhihirisha Chadema kweli ni Nguvu ya Umma.

    Sikuweza kupiga picha, ila next time ntahakikisha nawaletea na picha maana Mathomaso wengi humu JF haswa wale magamba!

    PeopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeS Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pamoja kamanda shembago, naskia kamanda injinia matokeo alichakachuliwa 2010?? vipi mdau ni kweli cdm ilkuwa na nguvu zaidi mwaka 2010?? lakini tuzidi kutoa elimu tu ndugu yangu tratibuuu mambo yatabadilika hapo mtibwa na morogoro yote.... ukweli ccm wananawakaati mgumu sana kwa wananchi hasa kwa sababu zile ahadi zao zimekuwa hazitekelezeki
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    pamoja kamanda huo ni upepo wa kisulisuli Tsunami lenyewe ni hapo 2015, !!!
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye
    red; kwa wale waliojaaliwa kitabu, huo ndio upepo "uliomnyakua" Nabii Elia ambaye hakuonja umauti kwenda kupumzika pamoja na Bwana. Upepo wa ajabu sana huo.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hilo sio swala la kuuliza.Hiyo kata inachuliwa na CHADEMA.
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    upo sawa kabisa ndugu yangu pia mungu alinena na Ayubu katika upepo wa kisulisuli ni upepo wa mungu ambao binadamu hawaezi kuuzuia,.. ndio unavuma sasa hivi mungu ameshuka kuwaokoa watanzania na dhuluma na uovu wa CCM!
     
Loading...