Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kupoteza kura za akina mama, waislamu na vijana Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salimia, Sep 27, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo katika kijiji cha Ipumbulya kata ya Bukoko wilayani Igunga kwenye mkutano wa kampeni. Duru za siasa zinasomeka kwamba kwa kitendo cha CDM kumdhalilisha yule mama DC, tayari akina mama hapa walikuwa na kikao cha pamoja na kuazimia kuitosa CDM. Na pia kwa kumvua Hijabu yule mama ikiwa ni kinyume kabisa na dini ya Kiislamu, mashehe na waumini wote wa dini hiyo wamesema jana kwamba CDM inastahili adhabu na adhabu hiyo wataipata tarehe 2.

    Sheikh Mwinyiusi Mpugusi alisistiza kwamba si adhabu bali ni ADHABA. Nao mtandao na ndugu wa kija aliyemwagiwa tindikali, nao wameazimia the same. Watafiti wa masuala ya kisiasa kwa kuzingatia hayo wanaipa nafasi kubwa CCM, ikifuatiwa na CUF. Nadhani picha hii ina kaukweli ndani ya
    hayo.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Duh...sasa yule mwalimu kashindye ataenda wapi baada ya kushindwa...
     
  3. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wape hongera zao ila Chadema itadumu bila ya hao. ila mbele ya safari watajua kufikiri kwa kutumia akili.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapa wanashabikia CCM au muziki?............hao watoto wanasoma saa ngapi?

    [​IMG]
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    namuonea huruma sana... asijali, aje CCM tutampokea, huwa tuna tendency ya kuwarudisha nyumbani wana wapotevu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama wataipa ccm au cuf KWA SABABU HIYO basi to Hell....waipe!
    Nasikia kuna mwanamuziki alipata kuimba juu ya mtu aliyetema bigijii kwa karanga za kuonjeshwa!
    Kama Hoja inayobuniwa overnight na wanapropaganda inaweza kumfanya mtu abadili uamuzi utakaomcost kwa miaka 5, basi ujue hakuna dawa kwa mtu huyo, na hata angekupa kura, basi ujue ingeleta shida baadaye!
    Hivi IPUMBULYA ni wapi NA MAANA YAKE NINI?
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu PJ umenichekesha sana kwa hiyo sentensi ya mwisho.
    Kwa kilugha chetu sisi (siyo Igunga) inamaanisha Upumbavu......ila lugha za watz si unajua asili yake ni kibantu ambacho maneno mengi huwa yanafananafanana na huwa na maana sawa.../..
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna hijab inayoonyesha maumbile ya mwanamke, kama gauni ya mikono mifupi, kuonyesha sehemu ya kifua na kuvaa gauni na sehemu za miguu ya mwanamke zikionekana.
     
  9. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mstari wa kwanza mpaka wa tano wanafunzi wa primary
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani wanatumia Meya wa jiji la dar..!?
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dr. Willibrord Slaa
    Kauli ya Zitto kwa wana Igunga;Kumbukeni kuwa uchaguzi huu si wa kuamua nani anajua kutukana, nani kavuliwa hijabu ni uchaguzi uliolenga kumpata Mbunge wa Igunga atakayeshughulika na matatizo ya watu.Chadema hatuahidi maziwa na asali kwa wakazi wa Igunga, kazi zetu Watanzania mmeziona na mkatuongeza hadi kufikia 48 na sasa tunataka Igunga mtuongezee mtu wa 49 ili kutuongezea nguvu ya kufanya kazi.
     
  12. S

    Salimia JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwahhahaaaaaaaaaaaaaaa:majani7: duh! hii inaitwa sizitaki mbichi hizi
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao wanawake na wenyewe watakuwa wajinga! Najua pale wanashabikia ili wapate khanga na T-shirt
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fatuma Joseph Kimaro ni Mkristu Mkatoliki, mumewe pia ni mkristu tena anafuga kitimoto pale Mwenge na ni Supplier mkubwa sana wa kitimoto kwa maeneo ya Mwenge....uliza bar za maeneo ya Mlimani City hadi kule Migombani Survey.
    Afterall alivaa ushungi kama vazi la kawaida tu.
    Ushungi huo aliuvua yeye mwenyewe.
     
  15. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana kaimu Mwenyekiti wa NEC alisema kitumike kiswahili katika kampeni. wewe litaje tu kwa kiswahili usitake kujua maana
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Walishafisadiwa akili zao...si mbunge wao kupitia CCM alikuwa fisadi No.1? Unategemea nini kwa watu waliokandamizwa miaka yote hiyo? Hata mtumwa, ukitaka kumboa mara nyingine hukataa ili abaki kwa bwana wake maana maisha ya uhuru anakuwa hajayazoea ati.
    Ila ndugu waislamu mnanishangaza sana, CCM iliwatapeli mahakama ya kadhi 2005, lakini bado mnaishikilia! Kweli mtuwa ni mtumwa tu....hata fikrfa nazo ziko kitumwa tu!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Zitto Kafanya nini Kigoma? the guy is bright but hana msimamo!
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    hivi na hao 'wananchi' upande wa kulia mwa picha watampa au watamnyima!?

    By the way, ni juu ya watu wanaoishi kwa wakati huo wenye kuweza kufanya historia! Sana sana Lipumba, James Mapalala, Edwin Mtei, Chifu Fundikila, Dr. Slaa, Zitto Kabwe, Kafulila nk watakuwa wanakumbukwa na historia ya Tanzania kuwa waliwaeleza wananchi usiku na mchana lakini hawakusikia na kwa vile ni vigumu kuwa na jeshi la mtu mmoja na wao hawakuweza kuendelea na hiyo 'vita' lakini walijitahidi kufikisha ujumbe.

    Kwani kuna baadhi ya wawakilishi wa majimbo ambayo mtu unaona hata aibu kusema natokea kwenye watu waliomchagua huyo mtu kufuatana na kutostahili kwake lakini haya yote yametokea hapahapa TZ.

    Tuwaachie wana Igunga wafanye uchaguzi wao na historia itawasoma hivyo!
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mwenye msimammo ni Bashe aliyesema CCM itapoteza uongozi mwaka 2015?
    Kwani Wassira, Kawambwa, Jenista Mhagama, Stella Manyanya, Ole Sendeka, Sitta, Januari, Shelukindo, Mwakyusa, Mwakyembe na wengineo wamefanya nini kwenye maeneo yao? Ondoa upopo wako
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mtajipa moyo sana, mtatumia hila, vitisho, udini, bunduki, ukabila, kutembea na wake za watu, wizi wa kura nk, lakini ukweli utabaki pale pale, CCM ni chama kilichozeeka, chama kisicho na jipya na watanzania wamekichoka na siku si nyingi watakivua magamba.
     
Loading...