Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema: Kunapofuka Moshi Kuna Moto!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by minda, Sep 20, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu,
    • je ni kweli uvumi kwamba fedha za kugharamikia kampeni kwa uchaguzi wa mwaka huu ni za kugharamikia kampeni za urais tu? (moshi wa kwanza).
    • kwamba wagombea/viongozi wengi wana malalamiko ambayo hayasikilizwi na uongozi?(moshi wa pili).
    • kwamba kutokana na kupuuzwa huko kwa wagombea/viongozi; hii imepelekea wengine kukata tamaa, na kukisaliti chama? (moshi wa tatu).
    mfano wa watu hao ni kama akina;
    1. nakaaya ( kukata tamaa),
    2. akina seme wa mbeya ( usaliti),
    3. akina nkambaku elisha (usaliti),
    4. yule mwanafunzi wa UDOM aliyegombea musoma na kuingia mtini ( kukata tamaa),
    5. akina sugu( kukata tamaa).
    my take:
    hii wakuu imekaaje? nini kifanyike kurekebisha hali hii?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    :shocked:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kama umetoka Uswazi mawazo yako yatakuwa yamegandishwa na CCM . Huko Uswazi kusiko na huduma muhimu na watoto mnazaa kiutitiri na shule hamuwapeleki sababu hamna uwezo wa kulipa. Mwisho mmebaki na Mateja kibao, magonjwa lukuki na very low life expectancy. Amka huko uliko uje uone mwanga jinsi Mungu anavyopigania taifa lake. Nakaaya is a cheap.?
     
  6. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jibu swali na sio unaanza kumkashifu mwenzako. Jibu swali kwa hoja, ili sote tupate kuelimika.
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    hawa ndio wanaotaka watu wa uswazi waamini na wawape nchi watawale?

    kwa matusi hayo hata kwa ambae unahangaika kutafuta kura yake, ni kweli mtaweeza ?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuwa objective utawaelezaje akina Mpendazoe na wengineo waliotoka CCM kuja Chadema walikotoka Moshi ulikuwa wafuka?
    Mgawanyo wa mafungu ndani ya CHADEMA siko deep sana ila kwa level ya ubunge naona wengi hutegemea mafungu binafsi na support ndogo ya CHAMA
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sugu amekata tamaa??
    Hakuna aliekata tamaa katika list yako bali wote wamerubuniwa kwa pesa so it is plain and simple TAMAA na si Kukata tamaa! Get it? End of story... NEXT :becky:
     
  11. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwahio wote kwenye listi wamejitoa kwenye ugombea au?
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Tuma ujumbe huu kwa watu 50 thanks

    [/QUOTE]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sipendi ligi za watoto. Wapo waliojitoa na kuhama chama ktk list hii Minda akadai wamekata tamaa. Wapo kama Sugu ambao wanachanja mbuga na sijamsikia akilalama ndo maana nikahoji. Mtu akihama chama sasa hivi si kukata tamaa bali ni tamaa! Sijui nimekusaidia kuelewa?
    This is a none issue na kama hujanielewa basi naona hutaki au huwezi.
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Kama listi hii ni kufuka moshi tukikuletea listi ya waliohama CCM na kuingia upinzani si utasema CCM kunateketea na si kunawaka moto.
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni njaa kali
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Minda, sounds so gay-ish!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama kweli ko fair weka list ya waliohama chadema na waliohama ccm ndipo tuanze kujadili hii post.hapo ndio tutajua niwapi panafuka moshi na ni wapi pamebaki jivu ili penye moshi wachukue tahadhari waweze kuchukua nchi.
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watu wameshtuka na post hii.... ni sawa na kutupa upupu kwa mdomo..:mad2:
     
  19. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [/QUOTE]
    Usisahau na yule aliyeanguka bafuni wakati yupo na mke wa mwenzie!Laana hizi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. p

    pierre JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Freedom is expensive.Hawa ni wale walifikiri kuwa kazi ya ukombozi ni lele mama.See what they did to Mandela,walimfunga miaka 27 lakini hakukata tamaa.Jifunze kuhusu Baba wa Taifa Mwl.Nyerere je angekuwa ni mtu wa kukata tamaa kiivyo kama Nakaaya na hiyo timu yake tungepata uhuru kweli????????.DON'T GIVE UP PLEEEEEEEEESE.The play ground is not smooth.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...