Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kumshitaki RPC Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamende, Jun 25, 2009.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutoa taarifa za uongo kuhusu CHADEMA kumiliki silaha mbali mbali zikiwepo Magobore, mapanga, visu na tindikali mbele ya vyombo vya habari sasa RPC wa mkoa wa Kagera Salewi anakabiliwa na wakati mgumu baada ya CHADEMA kuamua kumfikisha mahakamani kwa tuhuma ya kukichafua na kuudanganya umma.

    Kamanda wa uchaguzi wa CHADEMA mjini hapa alisema kuwa kama Salewi angekuwa mstaarabu angetokeza mbele ya jamii tena kuomba radhi baada ya jeshi lake kufanya upekuzi na kukuta kuwa gari letu halina kitu chochote cha hatari.

    "Kutokufanya hivyo kunatudhihirishia sisi na umma mzima wa watanzania kuwa hatua ya kukichafua chama ilikuwa ni kutekeleza agizo la CCM" Tunamfikisha mahakamani ili aijue thamani ya dhamana aliyopewa na nchi yetu". Alisema John Mrema ambaye ndiye kamanda wa uchaguzi Biharamulo kwa CHADEMA.
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Japo hiyo kesi itaishia kupigwa dana dana, ila itasaidia kufikisha ujumbe kwa uma kwamba kuna hila za namna hiyo zinazo fanywa makusudi kuharibu sifa ya chama mbadala!

    Kamende, asante kwa kutupa yanayo jiri B'mlo.
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa kutuhabarisha, je wamekwisha ipeleka kesi mbele?
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata kama itaisha kwa danadana ni heri kama usemavyo iingie kwenye kumbukumbu ili siku ikifika ya kuchukua serikali tunaanza na keso viporo ili kuwawajibisha watu wote wanaojiweka juu ya sheria na kuvunja katiba ya nchi kwa kutumia vibaya vyeo walivyopewa kama dhamana.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ipole yuko wapi? Naona aliniaga jana kwenye ile mada nyingine.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    kweli mnafikiria kuna kesi itafunguliwa?
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya watendaji wa umma, wanayafanya hayo wayafanyao sio kwa kutumwa na CCM, bali kujikomba kwa CCM kuendeleza ulaji, Mahita aliukwaa uIGP baada ya kumvurumishia Mrema mabomu.
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maana itakuwa vyema kesi hiyo ifunguliwe, hata kama itafanyiwa mazingaombwe lakini itatoa fundisho kwa wengine wenye mipango hiyo ya ama kuwa wametumwa ama kujipendekeza wenyewe kwa mafisadi!
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    na mara nyingi huwa ni watendaji wenyewe kudhani wanamfurahisha ''boss''.

    nasubiri siku ambayo chaguzi za Tanzania utapambwa zaidi na habari za sera na mipango kuliko mbwembwe na vituko!
     
  10. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tanzania hakuna sera, CCM hawana sera, kuna ahadi tu. Je ahadi ni sera?. Labda hii tuitafutie thread yake.
    Nasema hakuna sera kwani wanasema tutajenga barabara, tutajenga mashule nk - lengo ni kuondoa umaskini nk. Wanadai wameyafanya yote waliyoahidi kwenye ilani yao, lakini bado takwimu zinaonyesha kuwa maskini wameongezeka, akina mama wajawazito wanaokufa wameongezeka, watoto chini ya miaka 5 wanaokufa wameongezeka nk. Sasa kama umetekeleza ahadi na bado lengo halikufikiwa, si hizo ni ahadi tu na siyo sera?.Au wakubali kuwa hawajatekeleza.
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wamefikia wapi na hii kesi? kwani ni gharama kufungua kesi? wanasubiri nini mpaka sasa?
     
  12. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #12
    Jun 26, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
     
Loading...