Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kumfukuza kazi mkurugenzi wa manispaa ya moshi!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by samirnasri, May 3, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chama cha demokrasi na maendeleo chadema kimesema kitachukua hatua za kumfukuza kazi mkurugenzi wa manispaa ya moshi kama ataendelea na tabia yake ya kususia vikao na kuwaacha madiwani na meya wa manispaa hiyo ambao kimsingi ndio waajiri wake. Amesema wanayo mamlaka ya kumfukuza kazi na kama serikali itamlindi basi watamfungia nje ya ofisi. Zaid ya hapo mbowe amezitaka halmashauri kujifunza kuongoza halmashauri katika mfumo wa vyama vingi. Source: mlimani tv habari.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wasimchape bakora.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    kafanya nini tena?
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu mtoa hoja si ameeleza kuwa sababu ni kutohudhuria viako vya Halmashauri ambavyo yeye ndie Mtendaje Mkuu? Hivi huyu si ni Benadetha Kinabo aliyepata zawadi ya Mfanyakazi bora wakati wa Mei Mosi pale Moro? AU kuwa mfanyakzi bora ni lazima uhujumu upinzani? Fukuzeni haraka huyo mama maana atawakwamisha bure
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Htyo mama naona anaiendesha halmashauri kishosti kana kwamba yuko saluni...cha ajabu eti anapewa zawadi ya mei mosi kwa vigezo vpi hasa,hvi zawadi yake ilihusu nini eti?
     
  6. k

    kakini Senior Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ikiwa ya kizuzu ni wote huwa mazuzu mazombie
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,346
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kamuiga makinda.Hao ndio wateule wa J.K.
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu mama Kinabo hana akili kabisa anadhani ataendelea na mambo yake ya kiccm ccm huku madiwani wachapakazi wa cdm wakimchekea? Asipoangalia tutamvua magamba na ngozi yake
     
Loading...