Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kesho itaendelea kuwasaidia wahanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Feb 21, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Chama cha CHADEMA kanda maalum ya Dar es salaam siku ya kesho wataendelea kuwa changia wahanga wa mabomu wa kule gongo la mboto, viongozi hawo wataambatana na wabunge wao pamoja na umoja wa wanafunzi vyuo vikuu (chaso) kwenda kutoa damu katika hospitali ya muhimbili saa nne asubuhi, kwa yeyote yule atakaye taka kushiriki nasi anakaribishwa,

    tuwaokoe wenzetu kwa janga hili kubwa la kitaifa
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Napongeza juhudi hizi za wana CDM, mungu awabariki.
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aaah! Move na kazi nzuri, lakini mbona mmechelewa kurespond?
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima ujipange pia media za tz ni corrupt; CDM wamefanya mambo makubwa lakini hata tarifa mpaka uje uzione ktk magazeti machache tu; zingine zinacover ugoro
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    God bless u.
     
  6. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    vizuri
     
  7. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Tunawashukuru watanzania wote waliyoshiriki nasi leo katka kukamilisha zoezi la kutoa damu pale muhimbili mungu awabariki muendelee kuwa na imani hiyo hiyo ya kushirikiana.... Amen
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Media attention as usual..kuna siku mtavua nguo ili tu mtangazwe lol
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama ambavyo wewe unatembea ****** wazi ili media ikutangaze...uwe unaheshimu vyama vya wenzio !!!
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na nyie mnaiga siyo..lol
     
  11. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri Chadema tuzidi kujitolea ili tuikomboe Tanzania
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila kitu siyo siasa..hudumia watu wagonjwa bila kutangaza ndio uadilifu mkuu.
     
Loading...