Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema ikishinda 2015 Rizone kikwete hama nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 30, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba niweke wazi,kama kazi tunayofanya ya kuimarisha chama chetu ikizaa matunda 2015 na chadema kushinda namshauri huyu mtoto wa kiswahili rizone aondoke tanzania,&nbsp;<br>huyu jamaa amekuwa akijilimbikizia mali kila kukicha kwa kutumia mgongo wa baba yake,ukosefu wa uwezo wa kutambua alifanyalo kutokana na kiburi cha kuitwa mtoto wa Rais!!!!!!!!!!<br>kama baba yako hakuwa rais ungekuwa wapi leo,kwa kuwa huna heshima kwa watanzania tupo na tutakushughulLIkia kwa mujibu wa hasira za macomdred!
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna Riz1,Ngeleja na Vigogo wawili wa VODACOM...wamepania kummlaliza january na dada yake. hawa jamaa waame nchi ccm ikishindwa 2015. january, maadui zako ni hao............. am an insider
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wapii chadema ishinde ndoto za mchana hizo hkn kitu kama hch!!
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Shiiiiiiiiiiiii Mkuuu Director1, tulia mkuu usiwe na haraka mambo mazuri hujulikana!! Nani asiyetaka hayo yote!! lakini ukianza kusema watashtuka na kuanza kutumia nguvu nyingi kuzuia au kuhalalisha upupu wao.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kwa akili zako za kupima kwa kilo,hapo ndio umemaliza kabisa kufikilia.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Chadema mtaishia kupiga kelele tu. Mnakaribia expire date, sidhani kama 2015 mtakuwa hai.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndiyo maana mmeanza kuchakachua mchakato wa kupata katiba mpya ili muendelee kwa na katiba itakayoendelea kuwalinda, sawa tutaona.
     
  8. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe kuna watu wanahaha kushika nchi ili mlipize kisasi, basi hii ni hasara kubwa sana ya kifikra za kimapinduzi ambazo siku zote nimekua
    nikiaminishwa. Mimi nilidhani kuna mabadiliko ya kimfumo yatakayooondoa kabisa uwezekano wa makosa tuliyonayo kujirudia, na hivyo kuleta
    maendeleo kwa kasi zaidi na uwiano bora zaidi kati wananchi wa maeneo mbalimbali.

    Halafu mkishawashughulikia au wakihama nchi? Maana itachukua miaka 5 mizima kuwamaliza waliotafuna nchi hii?...

    Na wengine wanampigia chapuo January,.. January kumbe naye sikuhizi CHADEMA, nilikua siyajui. Dah, bongo bana!!!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    tutamfuata kokote duniani! Kama mtoto wa gadafi!
     
  10. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Me naombea ishinde isishinde anzisheni vita, maana wanaccm hapa bongo wanajulikana kwahiyo vita haitakuwa kali sana hata ya Libya ni kubwa. CDM mna nguvu kubwa ila jiamini tu mtakuwa na askari wengi msiotarajia. Kifupi watu tumeichoka sana ccm. Na kwakuwa wana sare zao na wanajulikana hata kwa sura tutatumia siku si chini ya tatu tu. Nawashauri msiwe waoga kama mwaka jana. Hakuna ukombozi ambao sio wa kumwaga damu, damu itamwagika lakini ukombozi utapatkana.
     
Loading...