Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA fungueni mashtaka dhidi ya serikali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mganga wa Jadi, Jan 10, 2011.

  1. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri kwamba serikali imesabaisha fujo na mauaji ya watu wasio na hatia huko Arusha, wanasheria wa CHADEMA tunawaomba wawasilishe mashataka mahakamani ili wote walio sababisha yote haya wachukuliwe hatua. Hii ni pamoja na Mwema ambaye ndo first in the list kwa tamko alilotoa jioni ya siku iliyo tangulia mauaji hayo ya kinyama!!!!
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu bado tuko kwenye msiba!!! Ngoja tuzike kwanza.
     
  3. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nikweli lakini tusiache damu za ndugu zetu zipotee!!
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MAHAKAMA GANI ICC AU HAPA KWA JAJI Othman Chande Kikwete???/
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MAHAKAMA YA ICC AU MAHAKAMA YA JAJI ROSTAM LOWASA KIKWETE CHaNDE?????????
     
Loading...