Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema chama changu kwanini ni madiwani tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAZUMILA, Jul 9, 2012.

  1. M

    MAZUMILA Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikilitishwa sana NA kusikia kila Leo madiwani wanaitwa na kamati kuu ya chama kujibu tuhuma ilihali kuna wabunge wana matuhuma kibao tu, na wao tena zaidi hata ya madiwani.

    Leo kamati kuu inamjadili Diwani wa Igoma Adam Chagulani,inaweza kuwa jambo zuri na lina masilahi ndani ya chama lakini Mbona Iwe kwa madiwani tu.

    Au madiwani chama changu hakiwathamini,manake kama kuweka mambo sawa na msimamo wa chama ungewaita wabunge watovu wa nidhamu kama Shibuda,Selasini,na hata Zitto, Ila Diwani akikosa kidogo kamati kuu inamwita.

    Jamani tuonyeshe kutenda haki na kuheshimu kila nafasi ya mtu hawa wote wamechaguliwa na wanawakilisha watu isipokuwa kila mmoja kwa ngazi yake.

    Viongozi hebu tumieni busara kuona haya.

    Ni hayo kwa Leo.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mdogo siku zote huonewa, ila sio fare, kama ni nidhamu iandame pote pote
     
  3. M

    MZEE WA KARATU Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Kamati kuu ya CDM maamuzi mliyofanya ni ya maana sana. Hapa Karatu kuna baadhi ya madiwani wamekuwa miungu watu, kazi yao ni kwenda kufanya vikao na watu wa Chama cha Mapinduzi ili kuvuruga CHADEMA hapa Karatu. Mara nyingi Uongozi wa CDM wilaya ya Karatu imetoa taarifa kwa Kamati kuu lakini hakuna hatua za nidhamu zinazochukuliwa kwa madiwani hao. MADIWANI KAMA HAO, VIONGOZI WA CHAMA KAMA HAO MFANO WA MWANZA NA ARISHA MJINI NDIO UNAWAPASA.

    MAKAMANDA TOENI MAWAZO KUDUMUMISHA CDM KATIKA NCHI YETU.
     
  4. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kibaya kama siasa uchwara.(siasa taka)...siasa safi ni nguzo ya maendeleo na ustawi wa taifa lolote hata kama limezaliwa jana.kama chama tawala (ccm) wangekuwa na udhubutu huu wa chadema,hii tabia ya kujikita kwenye makundi ya kuwania uongozi miaka 5 hata kabla ya kujua kesho kuna nn yasingekuwepo...chadema wameonesha mfano,njia,mweelekeo,haki,utawala bora,uwajibikaji hasa kwa wale wanaotaka kutumia umaarufu wa chama kwa maslahi yao binafsi. Mtu kuwa kiongozi ni karama na zawadi kutoka kwa mungu.uongozi hautafutwi kwa makundi na kujitangaza mbele za watu au kuwadhalilisha wengine na kuwaundia majungu ili kuonekana unafaa kwa macho ya nyama.

    Uongozi hautafutwi kwa fitina,rushwa,adaa,makundi na chuki.uongozi ni zaidi ya basic needs of the human beings.uongozi ni kujibeba wewe na wengine pia....bila kujijua tabia hii ipo sana ndani ya vyama vingi siasa hapa tanzania,lakini hakuna udhubutu wa kuwaengua wahusika ndani ya vyama hivyo na nfasi zao kuchukuliwa na watu wengine hata kama watatoka nje ya chama husika.

    Rai kwa vyama vingine vya siasa igeni haya ya chadema, walafi wa madaraka,wahujumu,mapandikizi,chomoweni,fukuzia mbali, ili tujenge siasa safi ndani ya nchi yetu.

    Chadema wameonesha ukomavu na maamuzi yanayostahili kuigwa na watawala.
    Nawasilisha....
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu hawaleti ruzuku kwenye chama na hawana hela ya kuchangia shughuli za chama...
     
  6. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "ameni"

    V
    SENGEREMA
     
  7. C

    C programming JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    uongozi wa chadema....ni wa kiukabila na kifamilia......viti maalumu na madiwani wenu c mmechaguana ndugu ndugu sasa malalamika nini
     
  8. C

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    roho ya chadema ipo mikokoni mwa zitto kabwe wakimfukuza tuu ujue chadema itachukiwa na watanzania kwa sababu zifuatazo.......
    1.ndiye muisilamu pekee ....katika chama hicho..............
    2.asilimia 80 ya wanachama wa chadema wanaipenda chadema kwa sababu ya zitto
    3.ndiye mbunge pekee wa chadema aliye angalau timiza baadhi ya ahadi zake kipindi cha kampeni
    :flypig::flypig:
    :eek2::eek2:
     
  9. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajidanganya best...mie nishachoshwa na viongozi wanafikinafiki huku magamba najiuliza sijui nikimbilie wapi nikitaka kwenda magwanda namuona huyu mtu nasita, SIKU akitoka tuu magwanda mie naenda huko.....kila siku najiuliza sijui niende ADC....mhh lkn kule napo kuna Rashid mie na viongozi wanafikiwanafiki wanaojali sn matumbio yao mbalimbali:bolt:
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Kama una tuhuma dhidi ya wabunge fata katiba ya chama na sisi hatutasita kuchukua hatua kwa mujibu wa katiba hii.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu.......
     
  12. t

    tenende JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unataka Shibuda, Zito wafukuzwe kwa kutangaza nia ya kugombea uongozi?.. ZIto kawakalia kooni mafisadi, na wakatafuta njia ya kumchafua ktk vile anavyovitetea kwa kusema anapata vijisent!. Je, afukuzwe kwa hili?. Wewe unashiriki vikao vya CDM?.
     
  13. t

    tenende JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alikupiga tafu saana 2010, vipi safari yako imeishia wapi?
     
  14. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Chadema has stripped two councillors Mr Adam Chagulani (Igoma ward) and Henry Matata (Kitangero ward) in Mwanza of their membership after they were found to have been involved in ousting the Chadema Mwanza City Mayor without following party procedures. Mr Mbowe said a special committee was formed by the party’s Secretary-General, Dr Wilbrod Slaa, to look into the way the Mwanza Mayor Mr Joseph Manyerere was stripped of his status, where it was established that the two were involved without following proper party procedures.
     
  15. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    CDM ndo chama hao wengine wanafuatia'
     
  16. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maamuzi mazito yanataka viongozi imara ,walio kiwango cha juu cha uadilifu ndani ya chama na taratibu za kuendesha chama zisizo na mizengwe. Kinyume na hapo kinakuwa chama cha matamko na vitisho tu.
     
  17. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM rushwa ni nguzo ya Chama. Kemwe haiwezi kutokomea
     
  18. p

    politiki JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    my only question to cc is, were accused individuals given a chance to defend themselves ?? were they called before the cc and questioned then given a chance to answer the accusation ?? demokrasia should not only be the name of party but we need to practice it. Please, i need to hear from any member of the CC.
     
  19. makeyzan

    makeyzan Senior Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "audi alteram partem" right to a fair hearing.
     
  20. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    It is better to separate the individuality in politics. CDM still is doing well but this should be done also in top management screening. There are some of them are double eyed.
     
Loading...