Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema bado wachanga-kisiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Piriton, Jul 2, 2011.

  1. P

    Piriton Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM wameingia muafaka na CCM, Ni muafaka wa kwanza kabisa duniani usio na mazungumzo ya pande mbili zinazovutana. Kwa hili inatuonyesha ni jinsi gani chama hiki kimewasahau wahanga wal6waga damu yao wakidhani wanapigania umma kumbe ni njaa inawasumbua. Hongeren CUF mliweza kuwa wavumilivu, mlikosa posho zenu kwa zaidi ya miaka 3 ktk muafaka no 1 bila posho wala mafao hadi leo matunda xa serikali ya kitaifa. Wenzenu hawa CDM miezi 4 tu wameshalegea wawepamoja bila makubaliano yoyote kule AR.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    we ndio bado mchanga kimawazo...
     
  3. i

    in and out Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoma ya kitoto haikeshi, ni wa kuwasamehe walikuwa hawajui siasa ni mdoriani mkuu
     
Loading...