Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chabo zingine mmmh

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 23, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hapo ni zero brain
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha dah hii safi sana kwenye paper la namba unakula kitu.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh hii noma
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ebana hii kitu mbona bomba sana.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mama balaa
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aisee hii kali, kumbe ameweka kioo (sight mirror) ili aweze kuangalizia majibu kwa mwenzake wa nyuma yakeeee!!! Sasa hii kama ni pepa la namba kama vile algebra akitumia kioo namba 6 inaweza kuwa 9 na wakati fulani P inaweza kuwa 9. Duh, hapo frequence ya kichwa chake ni 0.
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapo hamna invigilator nini?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bongo watu wadesa lakini si ki hivo!!! utajustfai vipi uwepo wa hizo saiti mira kwenye deski lako??? Profeessor Kanywanywi would have send many home
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    duh hioy kali
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Funny but illogical.
     
  11. w

    wakumbuli Senior Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmm,analo
     
Loading...