Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CEO wa HITS-Tanzania abwaga manyanga!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Oloronyo, Mar 29, 2009.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Mar 29, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika nilizozipata ni kuwa yule aliyekuwa Mkurugenzi mtendaji wa HITS-TANZANIA Bw.Gerhard May (Pichani)ame-resign siku ya Alhamisi,Wakati huo kukiwa na tetesi kampuni ya Huawei Technologies iliyopewa tenda ya kujenga miundo mbinu ya Hits kusimamishwa kazi hiyo huku kukiwa kuna kila dalili ya kampuni hiyo ya simu kuchukuliwa na Orange ambayo imeshachukua mtandao wa Hits wa nchini Uganda.

    Chanzo hicho cha habari kilidai kuwa kuna kila dalili ya yale yaliyotokea enzi za TRITEL kujirudia, kwani kabla ya ya kampuni ya TRITEL kutangaza kufilisika uongozi wa juu wa TRITEL ulihama nyumba walizokuwa wanapanga na kuhamia hotelini kabla ya kutokomea! Kwa sasa Bw.Chris Keeping Mkuu wa kitengo cha biashara cha kampuni hiyo ndiye anayekaimu nafasi yake kiliongezea chanzo hicho.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona wameshaanza kutest mitambo yao kwa kutumia Code 074...?????? Nadhani mambo yao yapo Mswano! Vipi wadau wa Hits ya kweli haya???
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yah,

    hata mimi habari za kilabuni zilisema kwamba jamaa wako fit na wanaanza mambos very soon

    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo; kila siku na mambo mapya.
     
  4. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #4
    Mar 29, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :mad:
    MTM, Ni kweli jamaa wanatest mitambo lakini uzoefu wetu wa Kampuni ya GREENLAND,TRITEL,KIBO BREWERIES na sasa GTV. Wafanyakazi wa Hits wawe tayari kwa kilichowakuta wafanyakazi wa kampuni nilizozitaja awali na na tetesi ni kuwa Bw.Chris Keeping akienda kula Easter kwao ndio wakati kutakuwa na mabadiliko hayo. SHIME wafanyakazi wa Hits jiandaeni kabla ya hatari hebu wasilianeni na mtu wa legal wa TCRA muulize kabla ya kugeuka mbuzi wa kafara.
    Ndimi
    Oloronyo Saiguran.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Orange wachukue haraka ili wa tz wenzetu wasipoteze hakina ajira zao maana msala mkubwa jamaa wamechukua toka sehem mbl mbl kwa ahadi mshaara 70% zaidi unachopata....wamepata watu wazuri sana kibaoooo....
     
  6. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli Orange imeshanunua HITS huko Uganda na hivi sasa wale wa Bongo wako katika majadiliano na wawekezaji wa kuwaongeza nguvu. Tusubiri kuona matokeo. Pia ni kweli kwamba Chris Keeping amekuwa akicheza nafasi kubwa sana katika hili.
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii habari ya lini, kwani nna jamaa kibao wanaofanya kazi hapo wana mtandao wa HITS unaoanzia na namba 0742?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mundu, hawa jamaa kupewa namba sio guarantee kwamba HITS is here to stay; all the experience from other companies inaonyesha otherwise. Cha maana ni kuanza kujipanga na kuombea mema... NI HERI UAMINI MUNGU YUPO USIMKUTE KULIKO KUAMINI HAYUPO HALAFU UKAMKUTA
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    MTM nakuunga mkono!! Hali kama hii ilishawahi kutokea pia katika mahoteli yetu mfano Sheraton Dar es Salaam... mwaka 2001, Shareholders waliwaondoa ITT Sheraton na kuleta kampuni nyingine. iliyokuwa inaitwa ROYAL PALM... Wafanyakazi wazalendo walibaki na vyeo/wajibu/vibarua vyao!! Lakini ile cream ya experts wa ITT Sheraton iliondoka...
     
  10. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Erooo Wana JF,Mustakabali wa wafanyakazi wa HiTS ni leo tarehe 16.06.2009. Kuna tetesi kuna Bwana mmoja aliyekuwa ughaibuni amekuja na siri moyoni kama alivyokuja Kawawa enzi za msiba wa Mwl. JK Nyerere. Maombi na sala vielekezwe kwa wafanyakazi wote wa HiTS.

    Duru za habari zilizokuwa Airport zinadai jamaa huyo hajatinga Dar na kupelekea wasiwasi kuwa jamaa huyo nae amekula kona kama wenzake kina Gerhard May na Chris Keeping!
     
  11. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Oloronyo,

    Kuna tetesi kuwa family ya Mzee Mwinyi ipo katika umiliki wa HiTS Tanzania, ni kweli mkuu?
     
  12. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri habari zaidi zinaitajika.... Wenye taarifa zaidi tupeni!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vyote ni kazi ya tume kujua kuwa hizi kampani haziwezi kufa hata siku moja maana huwa zinarudhisha nyuma sana
     
  14. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #14
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee waJF DT DOBIE wapo HiTS wakichukua magari aina ya Nissan Patrol pamoja na Hardbody yaliyochukuliwa kwa mkopo nitawajuza zaidi.
     
  15. M

    Mpingo1 Member

    #15
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barua za kusitisha mikataba ya ajira zimesambazwa jioni hii. Hali kwa ujumla inasikitisha sana.
     
  16. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #16
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duru zinazidi kutujuza kuwa mkuu wa uendeshaji Bw.Theuns ameanza likizo huku akiwa na uso wa mbuzi, Theuns ndiye alikuwa kiongozi wa ngazi Juu aliyebakia HiTS na inawezekana akawa amekata mbuga kama wenzake wa awali. nitawajuza.
     
  17. d

    damoon Member

    #17
    Mar 19, 2014
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    5 years down the road hii kitu iliishia wapi ?
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2014
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    100% ni kweli tena bila kificho. Nenda Brela utakuta
     
Loading...