Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Centre of Tanganyika-umefika hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 23, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    IMG_0391.JPG
    Kwa wale ma-Vasco Dagama wenzangu , najua hapa mnapajua vema, centre ya Tanganyika.
    Kama unatoka hapo nipe salamu!
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,617
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    picha nzuri sana ila ukiieweka upside down yaani lami ionekane kwa juu ingekuwa nzuri zaidi!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Usipate tabu mchizi wangu,nyonga kichwa na shingo uitazame picha juu chini au geuza skrini ya kompyuta yako juu chini na uationa picha Kama roho inavyopenda!
     
  4. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii dose mmh! Kali!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapa ni relini ukitokea singida kuingia mji wa manyoni barabara mpya.
    wagogo waliungua hapo mwaka juzi wakichota mafuta kwenye lori lililogongwa na treni.
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapo ni mji wa manyoni, but ili kufika kwenye centre kabisa ya Tanganyika ni mbele kidogo kama unaelekea Dodoma, karibu na pale unaposhuka bonde la ufa, kuna alama pembeni upande wa kulia kuna chuma kiko mlimani mfano wa Nondo hapo ndipo centre penyewe. Ahsante kwa picha
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu.
    Tupo pamoja, ni kweli kabisa sehemu hiyo karibu na Chikuyu unapopanda mlima/ridge ya Saranda, ipo juu ya jiwe lililo kilimani kwa upande wa kushoto.
    Nakushukuru kwa umakini.
    Hata hivyo picha hii inaonyesha bango jipya badala ya bango lilowekwa na wakoloni karibu sOana na hapo , likionyesha umbali wa miji tofauti toka hapo.
    Miji mingi mikubwa ina umbali wa wastani wa km 500 toka hapo mahala.
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kha kumbe hampajui! karibu mje hadi singida kupata kuku wa kienyeji.
     
Loading...