Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Celtel wanaboa! 0901004444 ni nani hao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Nov 22, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sipendi kwanini mnatuma jumbe zenu za matangazo kwenye simu yangu? This is nonsense of first class leo nimeishapokea SMS 4 zenye Jumbe za kukera. Nadhani wanakata hela pia, mambo ya aibu haya sitaki kujua chochote kutoka kwenu Celtel mimi natumia line yenu ya simu kuwasiliana na ninawalipa. Zingatieni vigezo na masharti kwa watumiaji wa mtandao wenu. Ona hii meseji nimepokea leo

    PiGA 0901004444 usikilize quran tukufu, Dua, Hadith, Mawaidha au uongee na sheikh moja kwa moja kwa Tsh 30 TU Kwa dakika.

    Sitaki hizi propaganda ninajua wapi ninaweza wapata masheikh. Nimeongea na customer care wa Airtel they are simply hopeless hawana msaada

    Stop this Airtel




    Woz
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Celtel ndo mtandao gani tena?
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mimi Airtel wananikera sana kuna li simu kao wanakupigia na kukusikilizisha matapolo yao.....
    Inaudhi sana bana, wakati mwingine uko unafanya kitu cha muhimu simu inaita, ukipokea ....nyambafu zao
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanakera sana hawa Jamaa! Sitaki nipigiwe wala matangazo Yao

    Airtel grow up
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawa wabaya sana hawa!!
    wanakusikilizisha matapolo!!!
    tehe tehe tehee!!!!:eyebrows:
     
Loading...