Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM hamuuoni ufisadi huu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shomy . I, Jan 1, 2012.

  1. S

    Shomy . I Senior Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Niwahi kujibu kuwa cjatumwa na mtu yeyote. Hakuna kitu kibaya kabisa ktk maisha ya mwanadam km 'KUFISADI MAADILI' ya mtu au jamii. Jamii yetu imefisadiwa maadili lkn kwa mshangao mkubwa wanaojipambanua kuwa ni watetezi wa wanyonge km cdm, Kibamba, Nkya na wengineo hawazungumzii hl. Cwalaum sn kwani ufisadi mnaopigia kelele(maandamano) ndo mtaji wenu kisiasa. Nawaomba wahusika tumieni 'PEOPLE'S POWER' kuirudisha jamii ktk maadili ili tupate viongozi waadilifu vinginevyo ht huu ufisadi unaopigiwa kelele sio tu utatushnda bali utaongezeka maradufu coz watu hawana maadili mazuri. Nawasilisha hoja!!!
     
  2. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hebu tuambie maadili mazuri ni yapi na mabaya ni yapi?
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani ccm hawaoni huo ufisadi unaouona?Si uwaambie wao na ndiyo chama chenye dola?CDM inahusikaje hapo?Msipende kutumiwa tumiwa tu na magamba mnajidharirisha bure,masaburi wewe.
     
  4. S

    Shomy . I Senior Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    napata mashaka na uwezo wa kufikiri wa baadhi ya watu. Hivi kweli ww huyajui maadili mazuri, kweli!!!!???? Ny ngoja nikukumbushe baadh tu. 1. Wasichana wasiva nguo fupi, suruali zinazoonyesha maumbile yao. 2. Kukomesha mashndano yote ya urembo. 3. Wanaume wasivae nguo za kike km comed na akina majuto. UPOOOO!!!
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njaa na bia za ofa toka kwa Nape ni nomaaaaa
     
  6. S

    Shomy . I Senior Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli kuna watu VILAZA. Hivi cdm si ni chama kinachotegemea kushka dola? Mbona wanaandamana kupinga kuonewa na polisi kwan wao wanahusikaje??? Hivi wakishka dola wataongozaje taifa lisilo na maadili??? Acha -ve atitude kuwa mtu akiwakosoa cdm bac ametumwa. Km hv ndivyo basi na ww utakuwa umetumwa kukanusha. Natania tu, ila kweli nchi yetu imefika pabaya ki maadili. Ahsante kwa kunielewa
     
  7. S

    Shomy . I Senior Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    cjawahi kuota achilia mbali kufikiria kunywa pombe. Lkn mbona hujibu hoja mnakimbilia kukashfu. Nafurahi kuona kuwa umesoma na kuelewa japo hampendi kuona upande wa pili wa pazia kuna nini.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Nape anajitahid kweli!
     
  9. rweyy

    rweyy Senior Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wewe vipi kukomesha wanaume kuvaa nguo za kike kama comed we wa wapi unaposema comed si tayari una jibu ina maaana hujui comed ni kitu gani wewe unafanana na wabunge wa magamba wanao piga kelele bugeni kuhusu comed ina maana hawajui comed ni nn
     
  10. Y

    Yetuwote Senior Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo ni kazi ya serikali? Umeishaiambia serikali? Sheria kuzuia baadhi ya unayosema zipo ila utekelezaji ndo mmbovu. Kama unataka chadema ifanye utakavyo isaidie iingie madarakani 2015, kwa sasa kuwa mpole, peleka hoja yako kwa chama tawala.
     
Loading...