Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM badilisheni jina linalowafaa ni hili...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GeniusBrain, May 30, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ningewashauri wabadilishe jina la chama . Ukisema DEMA kwa kiswahili fasaha ni kushindwa. kwa hiyo CHADEMA maana yake kwa kiswahili fasaha ni CHAkushindwa
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ghala la pumba hili
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    gamba on DUTY
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ongeza weledi wa kiswahili ili ujue niliyosema, au ni maimuna wa kiswahili
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Endelea tu kupiga zumari Kama kawaida yako,usisahau kucheza bao kwa mtaji wako wa baadae
     
  6. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona walishashindwa na hivyo kama hiyo ndiyo maana halisi basi ni jina muafaka kabisa,kule BAVICHA, alitaka kuchinjana, sasa subiri hiyo nafasi ya uenyekiti.watatoana macho kweupe.
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ni kifupi cha maneno na siyo neno la kiswahili kama kilivyo chama cha majambazi C-C-M
     
  8. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sishangai coz upo kwenye payroll ya chama cha magamba
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida ya cdm viongozi + wanachama + wapenzi majibu rahisi kwa hoja nzito. Kuwa mweledi wa kiswahili ndipo ujibu najua ukiwezi kiswahili fasaha
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    no wonder ur supporting a dying party! aliyekuambia chadema ni neno ni nani?
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jifunze kiswahili fasaha , acha uvivu kama viongozi wako
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hoja nzito ipi!!?huu upumbavu+ujinga uliouandika ndio tukupe majibu mazito!!!!?Nimeamini hicho ndicho kipimo cha watu wa magamba aka wezi aka ccm
     
  13. M

    Mayu JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Chagga development manifesto
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    GeniusBrain! Siku c nyingi utakupata BAN,Pumbavuuuu sanaaaa!
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaa, mbona wewe ukubali sasa kuwa maana ya CHADEMA ni CHAKushindwa ? ha ha ha haaaaaaaaaaaaaa
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jibu hoja acheni bla bla bla ! au hujui kiswahili fasaha ? basi jivue gamba kwa kwenda kujifunza
     
  17. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo GeniueBrain!! Hivi huu ndiyo upeo wako wa juu kabisa wa kufikiri? kila neno la kiswahili lingeluwa linagawanywa vipandevipande kama ulivyofanya kusingekuwa na maelewano kwa wazungumzaji wa kiswahili. Kumbuka Chgadema ni kufipi cha jina lenyewe la Chama kama ilivyo cccm ni kifupi cha Chama cha magamba.
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Au waiite Mtei & Mbowe Enterprises (MME)
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CHAKushindwa iteni tu baraza kuu mbadilishe jina
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jana kuna mdau aliweka maana mpya ya UVCCM ilinifurahisha , ngoja niitafute
     
Loading...