Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yashinda uchaguzi mdogo Bububu Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Sep 16, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mgombea wa ccm katika uchguzi mdogo jimbo la bububu zanzibar ametangazwa mshindi leo hii kwa kupata asilimia 57 ya kura zote zilizopigwa. Source ni itv habari sa 2 usiku huu
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chadema wamepata kura asilimia ngapi?
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kabla ya hapo nani alikuwa mbunge na wa chama gani?
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tulitegemea hayo.wana uamsho hao
     
  5. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni kulikuwa na uchaguzi wa uwakilishi jimbo la bububu, ambapo vyma kadha ikiwemo cuf na ccm vilishiriki.Kwa kuwa chadema haina nguvu kubwa haikuweka mgmbea ili kutopoteza muda na kuingia gharama zisizo na msingi.Le uchaguzi umefanyika na ccm imeshinda kwa kishindo.Cuf ambacho ni chama chenye nguvu pinzani, unguja na pemba, kimeangukia pua.Tathmini ya siku nyingi ya wanazuoni wamekuwa wakiilaumu cuf wakutengeneza maridhiano na sheria ya kufaidisha wachache na kukidhoofisha chama.Uchaguzi uliopita alionekana mh.jussa alilaumu chadema kwa propagada chafu zinachokifanya kishindwe, je kipindi hiki jussa na komredi mtatiro wanakisingizio gani?
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chadema tuliwachia mtu na mke wake wagombane wakishindwana watajijua wenyewe huko nchi jirani
     
  7. j

    joyous Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ngumi za mme na mke! mme kashinda! wanalala nyumba moja kama kawaida, wameshasamehana!
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    inaonekana ukilala unaweweseka chadema!chadema!chademaaaaaaaaa!!!
     
  9. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumewaachia CUF manake last time tulikuwa the 2nd wakalalamika, sasa wameona mbabe wa Magamba ni nani. Sidhani kama watakuwa na vcingizio manake wote ni ndugu hao Magamba A na Magamba B
     
  10. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haijalishi, tunaangalia nani amemshinda mwenzie. Mbona sie Arumeru Mbunge alikuwa Magamba, sie tukalichukua kwa kishindo?
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Acha upotoshaji we Gamba, ni 50.7%
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Haikushiriki!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ushindi wa kishindo ukoje?
    Unaweza ukaweka data hapa za kura walizopata wagombea wote tuone kama kweli ulikua ushindi wa kishindo??
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    waliogopa aibu nini?
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ameanza na ... hivi karibuni kulikuwa na uchaguzi.... kama vile ni siku kadhaa zimepita kumbe ni leo! Haonyeshi kishindo!
     
  16. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm imeshinda kwa 50.7%
     
  17. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    it was just a friend MATCH between 'HUSBAND AND WIFE'
     
  18. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maalim alikimbia uchaguzi akaenda zake Ughaibuni. Angekuwepo tungeshinda
     
  19. B

    Bubona JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi wa 0.7% siku hizi ni ushindi wa kishindo???!!!!!!
     
  20. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kishindo ni kishindo tu hata kama ni 0.00001% bado ni kishindo. Hapo kuna ubaya gani?? wakati Baba na Mama walienda sokoni kununua Nyanya, Mama kujisachi kwenye pochi hana hela, Baba akatoa zake kununua, Nyanya zile si zitaliwa na wote??
     
Loading...