Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm washington dc kiboko.....sasa mambo futari...ccm hoyeee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 31, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    FUTARI YA PAMOJA WASHINGTON DC

    Kwa niaba ya Chama Cha Mapinduzi, Mwenyekiti na uongozi wa CCM Tawi la DMV tunawatakia waislam wote duniani Ramadhani njema.
    Pia tunawakaribisha watu wote katika futari ya pamoja kama ilivyodestruti tunaungana nao katika mwezi huu wa Ramadhani.
    Watanzania wote mnakaribishwa katika futari hiyo ya pamoja.

    SIKU: IJUMAA: AUGUST 3, 2012-07-31

    WAKATI: 7.30 P.M

    ADDRESS 10615 New Hampshire Avenue
    Silver Spring , MD 209903
    RAMADHANI KAREEM
    UONGOZI WA TAWI
     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pondeni kodi zetu maji yanachemka mi najua mkiwa u.s mnakuwa na uchungu mnaona wenzenu wanamaendeleo kumbe wapi.. au ndio njaa wabeba mabox bwana..poleni sana.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kwa kusema 'CCM Hoyee' kwa vile tu mmekaribisha watu kwenye futari ndio ujinga tunaokataa kila siku huo.

    Nasi tukikuambia kuwa gaweni tu hiyo futari kwa sababu mmezoea kudanganya watu kwa Pilau, usikasirike...!!
     
Loading...