Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wapo tayari kumtangaza Nassari?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by i pad3, Apr 1, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kutokana na matokeo yaliyotoka mpaka sasa hivi ni dhahiri kuwa ccm hawana chao, sasa swali linakuaj kuwa ccm wapo tayari kumtangaza nassari kuwa kashinda? Lowasa anajulikana na kwa kutoa toa mijihela kila sehamu na sasa hivi ni dhahiri kuwa akili inafanya kazi ili mkwe wake atangazwe...
    kweli watamytangaza nassari au watacheza faulu kama kawaida yao?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    itabidi wamtangaze....kama walivyomtangaza Lema wakati ule....
     
  3. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatulali mpaka kieleweke peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chungu kumeza.
     
  5. BUDODI NDAMBE

    BUDODI NDAMBE Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itabidi walipue chetu then wakimbie na magari yao kama walivyo kimbia kule kwa wakuryaaa!!
     
  6. O

    OMMYCOOL New Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watake wasitake hilo wanalo:nono:
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wana option moja, ama watangaze matokeo kama yalivyo kwenye vituo vya kupigia kura au wasubiri wananchi waingie barabarani - nchi nzima barabarani. In other words hana option - watangaze matokeo.
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna askari wengi waliletwa kutoka moshi hamjui?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hao walioletwa kutoka Moshi ni Chadema. Unless wametoka Tanga.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi mood ya watu iko hakuna idadi ya askari inaweza kuzima hasira. Wasijaribu kabisa kuegemea kwa hao freshers toka CCP.
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kwa kampeini walizotumia CCM kwa msaada wa "Mh." Lusinde, kumtangaza Siyoi mshidi itakuwa dharau kubwa sana kwa wana Arumeru mashariki.
     
  12. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Naona mzee imekuuma sana unajitahidi kujifariji.
     
  13. m

    masopakyindi1 Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utu waanze tu kumtangaza! Hivi mnawajua wameru? Wale ni wachoma nyumba wataua mtu! Kama kweli ccm wanampenda huyo i dont marry wao bora wasimtangaze coz atamfuata baba yake soon!!!!!!!!!
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    weeeee wamasai wameshuka Arumeru wakiwa na bodaboda wanapakiana wanne wannne,Mdau kanijulisha mjini arumelu kumefulika tena sana uwezi amini vijana aieleweki wametoka Arusha au moshi,wanajua matokeo KUWA cdm imeshinda sasa kazi wanayo.Ikumbukwe chumba cha kutoa matokea akuna kiongozi wa ccm au mgombea wametuma wakala wawili watagoma kusaini fomu na mshindi kutangazwa
     
  15. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi ni mjumbe chadema iniume nini tena? ha ha ah a
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    actually umesema moja halafu utakoa options mbili and then ukazichukua hizo mbili na kubaki na zero options

    LOL:high5:
     
  17. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ccm wakubali lakuvunda halina ubani
     
  18. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Zitto Kabwe


    CHADEMA imeshinda kwa tofauti ya kura 6000. Joshua Nassari Mbunge wa 49 wa CHADEMA.
     
  19. C

    Critical1 Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kutangazwa lazima atangazwe matokeo c yana sema...!
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa polisiccm mbona wanatunyanyasa sana na mabomu yao?
     
Loading...