Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanataka kumhonga Sita uwaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Nov 10, 2010.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kua Kikwete anataka kumhonga Sita uwaziri ili kumtuliza asahau walio mfanyia.
    kama nikweli Sita usikubali kudanganywa kitoto na hayo majizi wame kuengua kwa hila wanajua umahiri wako wa kuongoza bunge la viwango nikikwazo kwao wewe usijali kwani historia itakuku mbuka.
     
  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    good theory/logic ......... itakuwa ya kama ya Bilali
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mengi yanayosemwa hapa jf yana ukweli, inawezekana ni kweli na hili. si mbaya akiwa waziri najua ataendelea kuwa objective kama alivyofanya kwenye uspika!
     
  4. K

    Kaboya Kenneth Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daima nitakupenda na kukumbuka kwa kazi nzuri unayoifanya ya kuiua CCM!! Hongera sana JK.
     
  5. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alafu mbona wengi mnamtetea sata uyu Mr 6.......mimi sioni ufanisi wake wa kupendwa na wa jf hivyo, au mmesahau ile ofisi yake ya mil 500 nini?
    mitanzania kwa kujisahau bana....
     
  6. BABU KIDUDE

    BABU KIDUDE JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Sasa hili la sita linaonyesha kushindwa kwa kikwete kuongoza nchi, chama kimemsinda itakuwa nchi? Hafai jamani
     
  7. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sitta hana ubavu wa kukataa kulambishwa asali - yeye ni uvuguvugu - ana chembechembe za kupinga ufisadi pia ana chembechembe za kuupenda ufisadi. Ni mtu wa 'system' hivyo keshatonywa wapi atawekwa ili mradi azibe mdomo na kuacha watu waendelee kula kwa mrija!
     
  8. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ur 100% right, hana jipya wala cha ajabu kubwa alilofanya, ila atleast kwa maspika waliopita Kidogooooooooo aliwaruhusu wapinzani kuongea na kutoa tuhuma mbalimbali ambazo watu wamejua, ndio maana CCM inamuona adui mkubwa, najua amezika mambo mengi eg Richmond, alikalia wazi kwa kupata maelezo toka ngazi za juu Rais, madudu ni mengiiii ila kidogooooo aliruhusu wote hakuna asiyejua, Richmond ,Kigoda,meremeta, EPA (of which ilipingwa bungeni mwisho wa siku unajua nini kilitokea, ila watuhumiwa wanadunda usanii mtupu) Import support ya japan, APTL ila hana lolote kubwa i support u, that is CCM
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyu baba mbona hasikiki?
     
  10. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sitta ni jembe, na ni miongoni mwa viongozi wachahe waadilifu waliobaki ccm. Kilichotokea ni kwamba yeye kama yeye alishindwa kupambana na mfumo uliojengwa toka kitambo ndani ya chama na serikali ila kazi yake ilionekana.
     
Loading...