Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamechoka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dedam, Oct 19, 2011.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ccm ni sawa na gari lililochakaa kwa safari ya muda mrefu (miaka 50). Hata wana ccm wenyewe wamechoka sana. Mfano mabalozi wamechoka, hawajiwezi tena kwa lolote hoja au ushawishi hivyo nawashauri wale waliobaki wakimbilie gari la upinzani linaloweza kwenda kwa spidi inayotakiwa na wananchi ili wapate maendeleo ya kisasa.
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    speed bila uzoefu c ni hatari? Wacha kutuhadaa hawa wapinzani hawana uzoefu kama unavyofikiria tuwape muda wajipange kuongoza nchi cyo lelemama na kujaza watu kwenye mikutano cyo ndo kuonyesha uwezo,, ccm ni chama kilicho komaa kina uwezo wa kukabilia na kila hali iwe nje ya chama na hata ndani ya chama chenyewe,, mambo ya ufisadi na matatizo mengine yapo kwa kila chama na hiyo ni vita ya taifa zima c kwa ccm pekee, pia ccm kumejaa waadifu wengi tuu ambao wanauwezo wa kukiongoza kwa miaka hamsini mbele,,,
     
  3. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuongoza nchi kupi? Kama ni bora uongozi na sio uongozi bora kama wanavyofanya CCM na hususani Kikwete kila mtu anaweza! Tunataka chama makini kinachoweza kuleta uongozi bora!!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nina wasi wasi na ubongo wako kama haukuwahi kufanyiwa operation ukawekewa wa kondoo. Vinginevyo unaweza ukawa unapalilia viposho vya Nape, maana unavyobwabwaja si bure.
     
Loading...