Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM walijua na kufikiria nini kabla...?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Steve Dii, Jul 29, 2010.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    == Kabla ya kuamua kuitupilia mbali hoja ya mgombea binafsi wa urais?
    ... waliogopa kuwepo watu waliomashuhuri na kuaminika kuweza kumpiku urais Mh. Kikwete?
    ... waliogopa kura kutawanyika sana na mmoja wa wapinzani angeliweza kushinda uchaguzi?

    == Kabla ya Chadema kumteua Mh. Slaa kuwawakilisha kwenye kiti cha urais?
    ... walijua ni Ndg. Mbowe ndiye atakaye wawakilisha Chadema?
    ... walidhani Mh. Slaa hatokubali kupoteza kiti chake cha ubunge kwa kimbilio la urais?

    Naomba mnisaidie kuyajibu haya, ahsanteni.

    Steve Dii
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilikuwa ni nadharia sasa kitu kamili kipo mbele yao inabidi tuone moto unavyowaka?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JK sijui kama anapata usingizi..maana Dr.Slaa ni chuma haswa sijui atamkabili vipi.mi natamani waweke mdahalo nione JK anavyoweweseka na kuwekwa kati
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    From wht I know and believe CCM ni chama cha biasdhara ambapo uongozi unauzwa na kununuliwa kama vile bidhaa yeyote sokoni.

    Na mwaka huu ndiyo tutaona rangi halisi za muungwana maana alizoea eazy ride! Wale wanaosema ooh ni muumini wa demokrasia, mara ameruhusu uhuru wa vyombo vya habari. Ati ooh huwa hatumii polisi kukandamiza wapinzani wake.

    This is the year to prove that.
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mdahalo kwa JK?! On his dead body. Labda mahojiano na Tido mhando pale TBC1
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Usikose kumpigia Dr. Slaa kura na wagombea wa CHADEMA ktk udiwani na ubunge. Hapo ndipo utakapo pata majibu ya maswali yako.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika mpaka sasa mauzo ya handkerchief na tissue yatakuwa yameshamiri vibaya sana kwa joto aliloleta Dr. Slaa na kuendelea kulikoleza dhidi ya himaya ya CCM!!

    Hivi waliliona hili, strategists wao lazima walikuwa wamelala kutoruhusu hukumu ya mgombea binafsi ishinde. Itakula kwao na kuzidi kumega zaidi...
     
  8. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135

    Sheikh Yahya at its best!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sidhani kama ccm ilikuwa ina wasi wasi sana hivyo kwenye upande wa rais (at least before Slaa kutangaza nia).Wasi wasi wazo zaidi ni nafasi za ubunge na nafasi nyengine za serikali za mitaa.

    Wanajua kuwa kutoa nafasi ya wagombea binafsi, wangeibuka watu wanaokubalika ndani ya jamii ambao hawataki kujiunga na siasa za kichama na hivyo kupunguza idadi ya viti vya ccm bungeni.

    Wanajua kuwa chama chao kina majungu na makundi, na ingekuwa njia nyepesi sana kwa waliochoshwa kujiengua na kujichotea kura ambazo ingepigiwa ccm
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Steve Diiiiiiiiiiiii usijesababisha kikwete akaanguka tena kabla ya tarehe 31.10.
    Tuna hakika 31.10 tena ataanguka pale Jangwani, na wewe unataka aanguke mapema kabla ya hapo. this is not good.
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Whatever you mean!!

    Man, It is reality check moment and you couldn't phaseout the truth.... At this very moment, the CCM supreme echelon must be doubling on its diapers!!
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Is it?!.... Aiseeee!!!
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ama kweli huo ndiyo ukweli. Maana hoja ya mgombea binafsi isingeishia kwa kiti cha Urais tu, bali ingeli apply kwa viti vya ubunge pia... so CCM kuona watapoteza viti (to which they were), as usual, wakashinikiza mahakama kutupilia mbali pingamizi. But all in all, as I can observe, that hasn't helped either. The torrent of change is swooping up jamii with devastating effect to ruling feudalists!!!
     
Loading...