Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM walazimisha wanafunzi Sangu Sekondari washiriki maandamano Mbeya, wao wapinga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Jul 16, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanafunzi wa shule ya sekondari ya wazazi ya Sangu ilyoko Mbeya wamelalamikia CCM kuwalazimisha kushiriki kwenye maandamano yao yatakayofanyika leo huko Mbeya.

    Chanzo: Nipashe.

    CCM nawashauri muwaache wananchi washiriki kwenye maandamano kwa hiari yao kwama kweli wanaguswa na hicho mnachotaka kuwaambia. Kama hamna jipya acheni kusumbua watu na muaache watoto wasome. wanafunzi wenyewe mmewanyima waalimu acheni watumie muda mwingi kujisomea wenyewe.

    Nape usije hapa kutudanganya kwamba mnaungwa mkono wakati mnalazimisha watu kuandamana, aibu!
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ASANTE EEH MUNGU BABA KWAKUWA UMESIKIA KILIO DHIDI YA KIFO CHAMA CHA MAGAMBA KWA KUTUMIA VIJANA WA KIZAZI WAZALENDO Amen.
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    lakini Sangu si shule ya jumuiya ya wazazi wa CCM au? Nafkiri wanahisi na wanafunzi ni mali ya ccm pia maana hawa magamba nowadays sijui wanafikiri kwa kutumia vichwa vipi, yaani ni kuforce force mambo tu cha muhimu wananchi tuwakatae waziwazi na kwa nguvu tuwambie tumechoka. Huko vijijini wananchi wanalazimishwa kuhudhuria mikutano ya ccm na kinyume chake watendaji wa vijiji huwatoza fine
     
  4. K

    Kiguu na njia Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni pamoja na wale wa Meta sek.
     
  5. lodikasaji

    lodikasaji Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dah! Nimekumbuka kipindi cha kampeni za jeikei 2005 wanafunzi wote wa shule za wazazi mbeya tulilazimishwa kwenda sokoine kuujaza uwanja...
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hii kitu ya kulazimishwa maandamo ni vitu vilivyonifanya niichukie saaaana tena saaana CCM toka nikiwa darasa la pili. Mnachukuliwa shule nzima na bendi saa tatu mnaandama km kilomita nane hadi kumi mnaingia uwanjani saa nne labda mnapigwa na jua hadi saa nane, mnaa njaa hakuna cha kula wala maji kwenye chupa enzi zile. Na wakakti ule hakuna mzazi alikuwa anampa mtoto wake pesa mkononi so mnashida na njaa, huyo mgeni rasmi anakuja saa nane mchana anahutubia mpaka saa kumi anaondoka na gari, nyie saas ndo mnarudi home na miguu, kwa kweli ile nikama CHILD Labour! nilikuwa nayachukia sana haya mambo na kuomba mungu siku utawala wa CCM ufike kikomo, CCM mlitutesa sana!! Msikubali kataeni huo utumwa!
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shule ni mali ya CCM kupitia TAPA lakini wanafunzi na wafanyakazi si mali ya CCM.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wanafunzi hao nawapongeza sana. wamefanya jambo zuri. ccm ikataliwe kuanzia na mtoto mdogo wa nursery hadi wazee mijini na vjjini
     
  9. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    sikio la kufa halisikii dawa
     
  10. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majengo ndiyo mali ya ccm lakini walimu,wanafunzi na wafanyakazi ni mali ya taifa lenye kulilia ukombozi kutoka kwa magamba.amakweli nepi imechanika na haifai kabisa itupeni.hao magamba mbona hawaendi arusha na kilimanjaro?
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli CCM imekosa mvuto mbele ya jamii..hahahaaa mtaendelea kulazimisha sana watu wawapende lakini mkumbuke mtanzania wa wa sasa sio wale wa miaka ya 47 nyuma, ambao wlalikuwa wakilazimishwa kujifunza na kuitikia kwa salamu ya kidumu chama tawala bila wao kujijua nao wanajibu hivyo huku wakiwaibia...leo hii hata ukimuliza mtoto mdogo Dr Slaa ni nani atakuambia ni raisi makini ajaye siku si nyingi..wanafunzi kama vipi jitokezeni huku mkiimba peoples pooooooooowweeeeeeeeeeeerrrrr..................
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    naipenda avator yako
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wamesahau yaliyotokea mwaka jana kule Kigoma, watoto waliandamana siku iliyofuata baada ya kudanganywa kwenda kushiriki sherehe za kuzima mwenge halafu wangelipwa elfu tano tano!? Ccm hawana watu wa kuandamana nao, wanachofanya ni kutafuta wakuwahonga kwa kofia, tshirt au hela ili waonekane wana watu. Sasa wana walazimisha wanafunzi! Aibu tupu!
     
  14. k

    kiloni JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Obsolete systems and thinkings of CCMs will never work in this era.
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Historia yao magamba pamoja na matendo yao yatawahukumu! Vijana hawataki ujinga!
     
  16. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee inaudhi mateso wanafunzi tuliyokuwa tunayapata. Halafu maandalizi wakati mwingine yalikuwa yanachukua hadi mwezi mzima kuandaa kwaya, ngonjera na takataka nyingine.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hivi JK si alirudisha hizo shule serekalini?
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hao wanafunzi wana options mbili; (1) wanaweza kukataa kushiriki maandamano au (2) waende kwenye maandamo lakini waimbe nyimbo za kukataa ufisadi na ccm na ikifika wakati wa kuhutubia wazomeee mwanzo mwisho. Nina uhakika wakifanya hivyo itakuwa mwisho kwa ccm kusomba watu kama wanyama. Zomeeni.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Zama za kikoloni hawana wanachama wa kutosha mpaka wawatumie watoto?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa,sema majengo.......ni mali ya CCM
     
Loading...