Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wakamatwa wakitoa. Rushwa kata yakiwira

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DCONSCIOUS, Mar 31, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dakika hii nguvu ya umma imelizingila pagala moja mjini kiwira huku ndani kukiwa na wakina mama walio kusanywa kutoka sehemu mbalimbali ili kupokea rushwa laki baadhi yao walitoa taarifa kwa wanachadema na mpaka sasa jengo lipo chini ya ulinzi wa chadema na polisi. Hapa ni kata ya kiwira mbeya.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM na rushwa ni damudamu. Acha wahangaike tu.
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alfu TAKUKURU WAPO si kitengo kifutwe
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mtindo wa ccm rushwa ngumu kuisha. wananchi waogope rushwa kama ambavyo hawapendi maisha magumu
     
  5. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa takukuru hawapatikani nguvu ya umma imerizingira jingo.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hiv kwann takukuru inazembea namna hii au ni kwa vile ni ccm ndo imekamatwa? ingekuwa chadema ungekuta mpaka mahakaman wameshafikishwa!
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Equation: If corruption is going on openly b4 the mass and no any of government body comes in then find CCM...

    CCM=[NEC+TAKUKURU/TISS*POLICE-CDM]
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    CCM ikiacha kutoa rushwa itakuwa ndo kifo chao
     
  9. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mpaka mida hii nguvu ya umma imerizingira jengo watu wapo ndani wanashindwa kutoka umati nje nimkubwa sana police wanaogopa kusogea
     
  10. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mabomu yamachozi yana pigwa watu
    wanakimbia.Vurugu ni kubwa
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama polisi wanaogopa kusogea na takukuru kama hawapatikani, nadhani ni vizuri viongozi wa chadema kwa kushirikiana na viongozi wa serikali ya mtaa/kijiji wachukue jukumu la kuingia ndani ya nyumba hiyo na kuwapekua watuhumiwa na kama watapata ushahidi basi wawapeleke kituo cha polisi kwa hatua zaidi za kisheria, hata kama polisi wenyewe ndo wale wale.
    Watu wakiendelea kujaa hapo yasije yakatokea maafa ambayo yangeweza kuepukwa.
     
  12. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mabom yamachozi yanapigwa vijana wanachoma matairi balabalani.hali ni mbaya sana nguvu ya umma toka mjini inaongezeka.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    Inavyosomeka ni kuwa polisi hawana utayari wa kuwakamata wahalifu, wanaplan kuwatorosha watuhumiwa au kupoteza ushahidi. halafu mnapinga mob justice!!!!!
     
Loading...