Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waja na mbinu mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndekirhepva, Jun 19, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    katika ile hali ya kujiweka sawa na kuimarisha chama, ccm wamekuja na mbinu mpya ya kutaka kurudisha imani ya chama chao iliyopotea mbele ya wana nchi, kila mbunge wa ccm awe wa kuchaguliwa, awe wa kuteuliwa, naona wanaanza/kumaliza hoja kwa kukiponda chama kikuu cha upinzani, mtazamo wangu naona hii ni ajenda na mbinu waliyojizatiti kuingia nayo kwenye bunge hili ili angalao kupunguza nguvu ya chadema.

    pia kama alivyosema Mh Mnyika kuwa JK ni mzembe, kwani ni uongo????
    ni mtazamo wangu wadau
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hilo halina ubishi lakini wananchi sio wa miaka ya uhuru leo hii asilimia kubwa yawatanzania wanaelewa yupi ni mkweli na kipi si chaukweli hata wabadilike kama nyoka au kinyonga hawafui dafu 2015 itakula kwao mazima
     
  3. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mfamaji haachi kutapatapa.
    Ccm finish!!!!!!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamechelewa treni ilishafika msagali......wao ndiyo wanaondoka Dar
     
  5. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kila mbunge wa ccm lazma atupe kijembe hata kama hajakiweka vizuri,mwisho wao ndio umefika
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wananchi tulishaona ukweli wote na hadanganyiki mtu tena jamani. Shule za kata zimetufungua akili na sasa tunaona ukweli.
    Nilikuwa huku kijijini kwetu nikiangalia TBC pamoja na wanakijiji wenzangu.
    Nasikitika mwisho wa ccm umefika.
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HAWANA JIPYA...MPAKA WAIGE KWA CDM. ! wasubiri kwanza chademu ainzishe kitu ndo na wao watapata aidia..! PREZIDA DHAIFU..!
     
  8. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani JK ni dhaifuuuu, modes namimi sijui watanitoa nje???????
    let me see
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii ni dead strategy,hawana lao tena
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Mbinu nyingine ni kuomba miongozo na kutoa taarifa ili kupoteza mda wa mchangiaji wa kambi ya upinzani na kumuondoa kwenye mtiririko. Safari hii ccm imekula kwao. Mia
     
  11. c

    celin Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    presintendi nikinyume cha imaraaaaaaaaaaaa=============dhaifuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msigwa kawambia waache kujipendekeza, hao wanatafuta vyeo toka kwa rais dhaifu naskia mwigulu anataka awe waziri wa feza, lusinde waziri wa afya, komba waziri wa mambo ya nje,. Ccm kwishney
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Narudia tena jk ni dhaifuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. Kwani hata nchi imemshinda ana waza kufanya campaign yeye na chama chake.anacho waza ni kuongeza mikoa
     
  14. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    watajibeba tu hao, mfa maji..........., chama gumu CHADEMA lasonga mbele
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kweli jk ni dhaifuu kabisa. He's the weakest president ever.
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mbinu DHAIFU haina Madhara kwa CDM coz kamanda 1 CDM sawa na Wabunge Dhaifu wa ccm 100. na watajimaliza hata kabla ya muda wao kwisha
     
  17. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimacho mimi sikipingi hata mara moja kwakuwa hilo linaonekana wazi na ninaimani hawatafanikiwa hata siku moja.
     
  18. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani chadema wanaweza kutekenywa wakacheka cheka cheka ovyo hiyo mbinu wamekosea wajipange upya chadema hawafanyi kwa vitendo wanaenda vijijini kabisa kuongea na wananchi hawaendi na pipi wala sukari wala chumvi wala ubwabwa. hivi hata watu jamani hawawezi kujipima? ccm nakumbuka kama kuna mkutano kuna malori yanafuata watu je chadema huwa wanafuata watu?? si wanakuja wenyewe tena bila kusukumwa na mtu? hizo ni dalili tosha kuwa hata wawadanganye vipi now hawadanganyiki nakuapia haki ya mungu hata hawa viongozi wa wilaya wa vyama ukiwachungulia kwenye mioyo yao woote wako upinzani sema hawana jinsi ni tumbo linawaweka hapo. nyie subiri 2015 muone watakavyopewa ban.
     
Loading...