Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wabadili mbinu za kujinadi sasa ni katika maji ya kunywa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Sep 2, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika hali inayoonyesha kuanza kushika moto kwa Kampeni, CCM imeonekana kubadili mbinu zake ambapo sasa katika mikoa ya kanda ya ziwa Maji aina hii yameanza kuingia mitaani yakiuzwa.
    [​IMG]

    [​IMG]

    Na watanzania bado wanashindwa kunua maji haya na kubakia kunywa haya:

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hata kaptura za ndani zitapigwa chapa ya ccm. Mwaka huu kuna kazi!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unaweza kukuta huo ni mchango wa Reginald Mengi kwenye chama hicho
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nhuuuuu!!!
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbombo ngafu, maji yamezidi unga. Matangazo mpaka kwenye maji inaonyesha umaarufu umepungua sana na chama hakiuziki ( slow moving ).
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poor planning, poor Marketing strategy,
    This will never work, wengi wanaonunua maji ya chupa ni wale ambao wanajiweza kifedha kiasi fulani na kundi kubwa katio ya hao HAWADANGANYIKI!!! atutomatically Hii kampuni ijiandae kwa natural death, kwani ni kosa kubwa sana kuhusisha biashara yako na itikadi fulani ya chama, kwani utakuwa kwa makusudi umejikosesha fungu fulani la wateja. Impact yake itaendelea hata baada ya uchaguzi, na wakumbuke tu kuwa CCM inawatumia kwenye kipindi hiki tu, na uchaguzi ukiisha imekula kwao.
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nawashauri wananchi wayasusie haya maji mpaka yaekisipae.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bado shuka hadi shuka!
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hivi CCM wanaelewa athari za maplastiki hayo katika uharibifu wa mazingira? Sera ya CCM kuhusu mazingira inaruhusu CCM kutumia maplastiki haya yasiyo biodegradable ? Tumeshindwa kusafisha miji yetu, CCM wanataka kuongeza uchafu zaidi kwa kusambaza miplastiki hii ?
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You must be kidding!

    Kuna vitu vyengine kutegemea ccm wawe wawefikiri ni sawa na kutegemea mtoto wa shule ya msingi ya kata kujua kuhusu congruent set of dimensions.
     
  11. e

    emalau JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Kweli maji yamezidi unga
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,453
    Trophy Points: 280
    CCM wana mbinu nyingi ndiyo maana wakachagua rangi hii.

    [​IMG]
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hahaha,

    Regardless of the criminaly insane, imbecilic CCM idiocracy and a non-existent decision process, some of us here still maintain and uphold some world class standards and expectations, if only to show what type of responsible leadership we need.
     
  14. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maji haya yanatengenezwa na kiwanda kinaitwa Ndiyo Bottling Co. Ltd wamiliki wake ni wahindi kama sijasahau anaitwa Mohamed Brichard. Hapo utabaini jambo pengine aliogopa Uraia wake jama.
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bidhaa gani hii chakavu inafanyiwa marketing kama bidhaa mpya? Inaelekea wanajaribu kufunika ubovu wa bidhaa badala ya kurekebisha ubora. Wamebakiza kutuwekea chip kwenye ndimi tukiongea tu imwagike green
     
  16. B

    BENSON MSEMWA Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado toilet papers
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ccm are good for nothing apart from creative cheating
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Kwa ubunifu balaaa

    [​IMG]
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Mbona zipo tayari mitaani!
     
  20. Profesy

    Profesy Verified User

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Helo wametoa wapi jamani?
     
Loading...