Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waanza ukatili Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BIG X, Mar 21, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba tuisambaze kwawatuwengi iwezekanavyo
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndiyo zao hizo hasa wakiona dalili za kuzidiwa na kutokubalika.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wa CCM kama ubunge tu wanataka kuua je urais 2015 tujiandae kuona makubwa kuliko ya Kenya. Naomba ifikapo Augost 2015 tuwaite akina Ocampo kabisa waje kushuhudia wafa maji wakileta fujo ili wakiende the hague wawe na ushahidi kabisa
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi hajawashtaki tu hao!!! Maana huo ubabe umepitiliza kwa kweli!!!!.
     
  6. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni zama nyingine hao jamaa watarukwa hata na CCM ...hii ni kesi tayari
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Craaaaaaaaaaaaaaaaaaaap ! Hii habari yakupika wazi wazi ili mpate huruma ya wananchi. Kweli CDM mmeshikwa pabaya Arumeru
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yule kiongozi wa chadema aliyetekwa aliteseka sana,inasemekana watesaji walimminya korodani zake.haya yalifanywa na squad maalum ya ccm iliyoweka kambi pale gateaway usa.so sad!wameru wametulia lakini wageni wanafanya uharamia.
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa tunakazi kubwa ya kuelimisha! yaani pamoja na ushahidi huo bado unang'ang'ana tu!
     
  10. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama tumeipika unaweza kutuonesha jiko na chungu cha kupikia? Umefurahi alivyopigwa je angekuwa CCM ungesema hayo, come on you stupid umepofuka hata huoni? unaleta porojo na majina ya watu yametajwa, sasa mnaogopa nini sisi kuwa na kabrasha la wapiga kura au kwa kuwa mnaona itakuwa vigumu kuiba? shame on you suck!
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    inauma sana. I swear i'll . . . . . !
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [video=youtube_share;r20W-yoOfQg]http://youtu.be/r20W-yoOfQg[/video]
     
  13. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu ukilaza mwingine umepitiliza!!!!!.
     
Loading...