Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM udini, hautasaidia kukwamisha mabadiliko Arumeru Mashariki!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JOB SEEKER, Mar 23, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM UDINI ,HAUTASAIDIA KUKWAMISHA MABADILIKO ARUMERU MASHARIKI !!

    mchezo unaofanywa na viongozi wa CCM ambao wameanza kuitisha vikao na viongozi wa makanisa wakitaka kuungwa mkono walau kwa muda huu wa miaka mitatu uliobakia kabla ya uchaguzi mkuu.

    “Tarehe 27 mwezi wa pili Mwigulu Nchemba ambaye ndiye mratibu wa kampeni za CCM hapa Arumeru alivamia kikao cha wachungaji na wakuu wa majimbo wa K...anisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania bila kualikwa, wengine waliokuwepo pale wakahoji juu ya uwepo wake katika mkutano huo, eti akawaambia yeye ni Mlutheri mzuri ameguswa kusikia mkutano huo, akaomba augharamie, akatoa fedha pale kama milioni mbili na zaidi.

    SOURCE : TANZANIA DAIMA

    “Juzi tena wameamua kuwaita wachungaji karibu 120 wa makanisa ya Kipentekoste, wanaomba, wanakiri kuwa chama chao kinakufa, lakini wakaomba watumishi wa Mungu hao washawishi waumini wao waichague CCM walau kwa miaka hii mitatu iliyobaki kabla ya uchaguzi mkuu…hii ndiyo tabia yao maana Igunga waliona watu wengi ni Waislamu wakatumia dini ya Kiislamu, sasa wameona Meru wengi ni Wakristo wanaanza kuwafuata Wakristo,
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi zote ni mbinu chafu ambazo hutumiwa na chama kilichoshindwa kutatua kero za wananchi! Watanzania tuamke.
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Wakristu si watu wa kuburuzwa kama walivyo ndugu zetu, kila mtu anatafakari independently. Ndio maana utaona CCM na CDM kote kuna wabunge wachungaji, kwani hawafuati chama. Waisilamu ni rahisi kuwaburuza kutokana na jinsi walivyo. Hata huku Bunda tunawaburuza sana
     
  4. r

    rwazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wanatapatapa tu nadhani hakuna mchungaji mjinga anayeweza kuwapigia debe washenzi hao.waliamua kula tu hizo pesa kwasababu ya njaa c unajua tena vijijini hakuna chapaa,lakini kura wasahau.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi hapo udini upo wapi? labda niulize tafsiri ya udini ni nini?
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udini....Uduni......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Kazi kubwa sana. yaani sasa hivi wamekuwa duni, hawana mvuto tena, wameanza kutumia makanisa. wakiwa maeneo ya kiislamu, wanasema ukristo mbaya, wakiwa arumeru, wanasema ukristo mzuri.....kweli mfa maji sharti atape tape. hki ndiyo kifo chao. Kama gari lililokuwa kwenye mwendo wa kasi sana, haliwezi ksimama ghafla, laweza pata ajali, CCM ndiyo hivyo, imesha shika breki muda mrefu sana, bado kusimama tuuuuuuuuuu, Arumeru mashariki, sasa sasa hivi na Tz.....2015.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hilo nakuunga mkono mimi sina wasiwasi kabisa hata kama Nchemba angekesha kanisani wachungaji si wa rahisi kiasi hicho.
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kumvua DC Kimario mtandio halafu BAKWATA kutoa maelekezo kwa Waislamu kuipigia kura CCM kwasababu CDM inadhalilisha Uislamu.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu huoni udini hapo? Vipi wazee wa kimila Washili hawajambo? Wasalimie sana mkuu.
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Siku za mwanzo mwanzo alipamba moto na wazee alifikiri itasaidia.
     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Udini ni pale unapowafuata wakuu wadini kuwaomba wawashawishi waumini wao kuwapigia kura maghamaba.
     
  12. I

    IFRS 9 Senior Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may b unamburuza babu yako.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nape siku hizi anaanza kushtukia siasa za maji taka hiyo kazi kamwachia mwigulu nchemba,na yeye muda si mrefu atashtuka kuwa anaoga na vumbi kama kuku.
     
  14. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Chama Chenye Mizengwe ( CCM) as majority if notall Tanzanian citizens call it today, CCM is a dinosaur from the past. Using business asusual modal for Arumeru’s campaign will not help the Magamba for long run. CCM you're promising what youcan't fulfill to Arumeru Voters and you know that. You say what you don'tbelieve by yourself, CCM look, if you tell someone you're going to do something"Maisha bora @ Mtanganyika" do it, "CCM you have to live by yourWords". CCM you'll never continue deceiving (faking) people by preaching thosesweet politics words (fake promises) that you will never dream to fulfill. CCMyou know for sure that you don't have proper plans (budget) in a place to turnto for fulfilling you fate promises for Arumeru east Voters. CCM you aredrafting in the sea of panic without Captain or Map...and you using Dinosaurs from the past "Obsolete" ( cadreslike Mr. Wassira, Mr. Mkapa and Sendeka)outdated politicians. CCM nilikupendasana lakini Nimeamua kujiunga na Chama Chenye Mtizamo wa Ukombozi ( CHADEMA). CCM umenitesa sana kwa Kukutetea Madhambi yakonilipokuwa kwenye Vikao vyingi , sasa Nimehamua Kuchagua kilicho chema ilinisiendelee kuitesa nafsi yangu. Nimehamuakujiunga rasmi , kwa hali na mali nitakitumikia CHADEMA na Nitafuata na kutii taratibu zote za chamabila unafiki wowote, Mungu Nisaidie, Mungu kisaidie CHADEMA na Mungu IbarikiTanzania na watu wake. The Motto, CHADEMAand all Tanzanian let us not be desperate by CCM’sTBC media for sure the enemy is losingthe battle at Arumeru east . Let us unite for sure Arumeru east will be the corner stone of true TanganyikaRevolution .
    " This is the message of today andwill be the message of tomorrow."

     
Loading...