Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Shukuruni Chadema Hakikusimamisha Mgombea 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Oct 4, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimemsikia Nape akitapika na kula matapishi kwenye taarifa ya habari ya moja ya vituo vya redio hapa Bongo.


    Ati Chadema wamebaka demokrasia. Sijui huyu mtumia-mkorogo ameupata wapi huu msemo wa kijinga maana kila akisogezewa microphone wimbo wake ni mmoja...Chadema kubaka demokrasia.

    One thing, CCM have to thank their gods: Chadema hawakusimamisha mgombea uchaguzi mkuu 2010, maana wangeshindwa vibaya katika hii By Election.

    Nepi lazima akubali kuwa Watanganyika sasa wanachokitaka ni kuiondoa CCM madarakani na kuiweka Chadema.

    Chadema ni nyuki.

    Nyuki hakumbatiwi.


    Nampa homework Nepi:

    Honga mahakama, batilisha matokeo Jimbo la Ubungo, Kawe, Arusha na kwengineko mtakakotaka.

    Tangaza tarehe ya uchaguzi halafu uone moto.

    Szczesny kabisa.

    People's Power!!
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapo umeongea mkuu...
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    fact! pamoja!
     
  4. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM watu wabaya sana,, mnasababisha watu wanalia namna hii?? siku nyingine msiumize nyoyo za watu kama hivi bana,, mnapeleka kilio bila huruma??
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    nakuhakikishia mkuu jijini arusha hakuna arufu ya ccm kabisa!!!! yani hata wawamwagie mabilioni wakazi wote wa arusha its realy a futile cycle. yan mkoani arusha ccm waandike mumivu kabisa. labda baada ya miaka kama hasini mingine hivi ndo watanusa jimbo la arusha mjini.
    i wish mikoa mingine ingekuwa kama arusha.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kinachoshanga na kusikitisha ni kwamba CCM siku hizi hawaelezei sera za chama chao, wao sera yao ni kuelezea ubaya wa CHADEMA, what a sick move??????????
     
Loading...