Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ni kama nyani kachoka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaliche, Sep 23, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nimefanya kazi ya kuwinda nyani kwa muda mrefusana. Kwahiyo na fahamu tabia za nyani A 2 Z.

    Kwa kawaida mnyama huyu kabla hajachoka huanza kukimbia kwamadoido na mbwembwe kibao, hukimbia na kufika mbali na kukusubiri umkaribie ndipo huanza mbio tena.

    Vituko huanza mara anapokuwa amechoka, atajaribu kukwea kila mti atakao uona mbele yake hatakama sio size ya kuukwea. Na baada ya jitiada zote kugonga mwamba ndipo hutafuta jani na kujiziba usonituu, pasipo kuuficha mwili wote.

    Ccm sasa wamefanya kila aina ya madoido sasa wamesha choka ndo maana sababu nyingi mara makomandoo, mara hijabu ya dc mara waandishi wa habari wamefanya nini. Kimsingi nasema byeebyee Ccm.
     
Loading...