Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm na wakulima,chadema na wamachinga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Nov 13, 2011.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    lazima chama tawala ccm kiendelee kushinda tena kwa ushindi wa kishindo kwa kuwa mbinu zake na sera zake zinalenga wakulima ambao ni zaidi ya 70% ya watanzania.naipongeza ccm kwa kuendelea kuwajali wakulima hata kama hawajafaidika kimaisha lakini wanaona mwanga bora wakiichagua ccm.cdm endeleeni kukumbatia wahuni,wafungwa na wapiga debe wa stand ambao hawafiki hata asilimia 5 ya wapiga kura.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kweli uliamua kuchagua ID ya Jingalao ukukosea..

    ID yako inafanana na michango yako..
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afadhali hata wewe umeliona hilo! Asante Jingalao kwa kuongeza idadi ya michango JF
     
  4. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jina lako limenifanya nishindwe kukujudge kwa kina! Ila sitakuwa nimetenda vema kama sitakufahamisha kuwa CCM ilikuwa na wakulima enzi za Nyerere lakini sasa iko na Wafanyabiashara na Wawekezaji kama hujui hilo basi hujasoma nyakati.
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jina lako limenifanya nishindwe kukujudge kwa kina! Ila sitakuwa nimetenda vema kama sitakufahamisha kuwa CCM ilikuwa na wakulima enzi za Nyerere lakini sasa iko na Wafanyabiashara na Wawekezaji kama hujui hilo basi jicho lako la tatu linahitlafu na utakuwa hujasoma nyakati.
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kweli wewe ni jingalao......watakutumia mwishoni watakuacha.
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na wewe umeliona hili.......au leo hujapewa malipo na Nape
     
  8. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    When the English said Do not argue with a fool or else people mighty not notice the difference, were very correct.
    Jina tuu linatosha achilia mbali pumba alizotoa. Kwanza CCM hawako pamoja na wakulima wao wamekumbatia mafisadi.
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    unasemaje kuhusu sera ya kilimo kwanza.vipi kuhusu kutenganisha siasa na biashara?ccm is on the right track na inajua wengi wanataka nini.
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mimi nimeshazeeka siogopi kutumiwa na kuachwa.
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo chadema ndio wako na wakulima?
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwenye mshahara wa Dr Slaa wa milioni 7 anakupa sh ngapi?
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    ccm inaonyesha kisera na kimatendo kuwa iko pamoja na wakulima.
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    AKILI ZAKO KAMA C.C.M!wakulima gani?
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    inawezekana unaziona akili zangu ziko kama ccm,hebu nitajie ni sera gani au matendo gani ya cdm yanaonyesha cdm inawapenda wakulima.
     
Loading...